Lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hôm nay – ngày mai

Lịch bóng đá V-League

18:00 Hải Phòng FC ?-? Sài Gòn FC

18:00 Bình Định ?-? Hoàng Anh Gia Lai

19:15 TP.HCM FC ?-? Thanh Hóa FC

Lịch bóng đá J-League 1

16:00 FC Tokyo ?-? Avispa Fukuoka

16:30 Kyoto Sanga ?-? Consadole Sapporo

16:30 Hiroshima Sanfrecce ?-? Jubilo Iwata

16:30 Kashiwa Reysol ?-? Kashima Antlers

17:00 Cerezo Osaka ?-? Kawasaki Frontale

17:00 Gamba Osaka ?-? Urawa Red Diamonds

17:00 Shimizu S-Pulse ?-? Yokohama Marinos

17:00 Shonan Bellmare ?-? Nagoya Grampus

17:30 Sagan Tosu ?-? Vissel Kobe

Lịch bóng đá Hàn Quốc

16:00 Jeju United ?-? FC Seoul

17:00 Pohang Steelers ?-? Ulsan Hyundai FC

17:00 Gimcheon Sangmu ?-? Jeonbuk Hyundai Motors

18:00 Seongnam FC ?-? Gangwon FC

Lịch bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS

06:30 Toronto FC ?-? Seattle Sounders

09:00 Vancouver Whitecaps ?-? Los Angeles FC

Lịch bóng đá Giao hữu câu lạc bộ

14:30 NK Brinje Grosuplje ?-? Krka

15:00 Olimpia Elblag ?-? Sokol Ostroda

15:00 FC Dabas ?-? Monori SE

15:00 Farul Constanta ?-? Chindia Targoviste

15:00 Sokol Dolna Zdana ?-? STK Samorin

15:00 Chrobry Glogow ?-? Gornik Polkowice

15:00 Michalovce ?-? Humenne

15:00 LKS Nieciecza ?-? Banik Ostrava

15:00 Gyori ETO ?-? Gyirmot SE

15:20 Mezokovesd Zsory ?-? Vasas

15:30 Marila Pribram ?-? FK Graffin Vlasim

15:30 ASV Fussgonheim ?-? FV Dudenhofen

15:30 Kazincbarcika ?-? Diosgyor VTK

15:30 Synot Slovacko ?-? Tatran LM

15:30 Varda SE ?-? Hajduk Split

15:30 Zaglebie Sosnowiec ?-? Odra Opole

15:30 Beech Sigit ?-? KFC Komarno

16:00 Dynamo Ceske Budejovice ?-? Dukla Prague

16:00 Gornik Zabrze ?-? Zaglebie Lubin

16:00 Trinec ?-? MSK Zilina B

16:00 Podbeskidzie Bielsko-Biala ?-? Ruch Chorzow

16:00 Sigma Olomouc ?-? SK Prostejov

16:00 MTK Hungaria ?-? Ujpesti

16:00 Lech II Poznan ?-? Slask Wroclaw II

16:00 Slovan Liberec ?-? Usti nad Labem

16:00 Radunia Stezyca ?-? GKS Przodkowo

16:00 Mlada Boleslav ?-? Teplice

16:00 NK Polet Sv Martin ?-? ZNK Osijek

16:00 Slavoj Trebisov ?-? MFK Vranov nad Topou

16:00 MFK Karvina ?-? Tescoma Zlin

16:00 Kriens ?-? solothurn

16:00 GKS Katowice ?-? Dukla Banska Bystrica

16:00 Warta Poznan ?-? Miedz Legnica

16:00 Winterthur ?-? Schaffhausen

16:00 Hradec Kralove ?-? SK Slovan Varnsdorf

16:30 Piast Gliwice ?-? Stal Rzeszow

16:30 Wisla Krakow ?-? Resovia Rzeszow

17:00 Sonderjyske ?-? Esbjerg

17:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) ?-? Jong Sparta Rotterdam (Youth)

17:00 Jagiellonia Bialystok ?-? Chojniczanka Chojnice

17:00 Garbarnia Krakow ?-? Siarka Tarnobrzeg

17:00 Sunderland A.F.C ?-? Gateshead

18:00 Lyngby ?-? Nykobing FC

18:00 Dafuji cloth MTE ?-? MTE Mosonmagyarovar

18:00 FK Spartak Zlatibor Voda ?-? FK Radnicki Sremska Mitrovica

18:00 Bedfont Sports ?-? Potters Bar Town

18:00 Odense BK ?-? AC Horsens

18:00 SC Freiburg ?-? SV Elversberg

18:00 Sportfreunde Oestrich-Iserlohn ?-? Rot-Weiss Oberhausen

18:00 Fremad Amager ?-? Hvidovre IF

18:00 AZ Alkmaar (Youth) ?-? Almere City FC

18:00 AFC Ajax ?-? SC Paderborn 07

18:30 TSG Balingen ?-? Rielasingen Arlen

19:00 Gonsenheim ?-? FC Eddersheim

19:00 Kufstein ?-? Bayern Munchen (Youth)

19:00 Gala Fairydean ?-? Cove Rangers

19:00 Hallescher FC ?-? Hertha BSC Berlin Youth

19:00 Rot-Weiss Ahlen ?-? SpVgg Vreden 1921

19:00 Leamington ?-? Coventry City

19:00 Westerlo ?-? Patro Eisden

19:00 Arminia Ludwigshafen ?-? SV Waldhof Mannheim

19:00 SV Lippstadt ?-? Oldenburg

19:00 Reading ?-? Colchester United

19:00 FC Utrecht (Youth) ?-? Monchengladbach AM.

19:00 TuS Koblenz ?-? Fortuna Dusseldorf

19:00 TSV Aubstadt ?-? Kickers Offenbach

19:00 FC Wil 1900 ?-? FC Dornbirn 1913

19:00 VfL Osnabruck ?-? VfL Wolfsburg

19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen ?-? VfB Stuttgart II

19:00 Feyenoord ?-? FC Copenhagen

19:00 VfR Wormatia Worms ?-? FSV Mainz 05

19:00 Berliner AK 07 ?-? BSV Rehden

19:00 SV Wehen Wiesbaden ?-? Nurnberg (Youth)

19:00 Watford ?-? Cambridge United

19:00 Fortuna Sittard ?-? Viktoria koln

19:00 KMSK Deinze ?-? Saint Gilloise

19:00 FSV Union Furstenwalde ?-? VSG Altglienicke

19:00 Dordrecht ?-? Kortrijk

19:00 FSV Mainz 05 (Youth) ?-? Viktoria Aschaffenburg

19:00 SpVgg Ansbach ?-? SV Seligenporten

19:00 Bocholt FC ?-? VfL Bochum

19:00 Bishop Auckland ?-? Middlesbrough

19:00 Crystal Palace ?-? Accrington Stanley

19:30 Linfield FC ?-? Saint Mirren

19:30 RKC Waalwijk ?-? FC Oss

19:30 Brondby IF ?-? Aarhus AGF

20:00 Lens ?-? Paris FC

20:00 Te Cu Kukuh Atta Seip ?-? VFB Hallbergmoos

20:00 Eintracht Trier ?-? TSV Schott Mainz

20:00 Peterhead ?-? Dundee

20:00 KAS Eupen ?-? Alemannia Aachen

20:00 FC 08 Hombrug ?-? FV Diefflen

20:00 Turriff United ?-? Banks o Dee

20:00 Gazisehir Gaziantep ?-? Gazovik Orenburg

20:00 PSV Eindhoven ?-? Cercle Brugge

20:00 Greuther Furth ?-? Pardubice

20:00 Chorley FC ?-? Bolton Wanderers

20:00 Gretna ?-? Dumbarton

20:00 East Fife ?-? Cowdenbeath

20:00 Alloa Athletic ?-? Forfar Athletic

20:00 Bad Vilbel ?-? Rot-Weiss Walldorf

20:00 Sturm Graz ?-? FC Liefering

20:00 Montrose ?-? Arbroath

20:30 MSK Puchov ?-? Trencin

20:30 Red Bull Salzburg ?-? Olympiakos Piraeus

20:30 Club Brugge ?-? Beerschot Wilrijk

20:30 Groningen ?-? PAOK Saloniki

20:30 TuS Blau-Weiss Lohne ?-? Schalke 04

20:30 Kaiserslautern ?-? Unterhaching

21:00 Plymouth Parkway ?-? Plymouth Argyle

21:00 Brora Rangers ?-? Inverness

21:00 AZ Alkmaar ?-? PEC Zwolle

21:00 Bedford Town ?-? Biggleswade Town

21:00 Preston North End ?-? Bamber Bridge

21:00 Jersey Bulls ?-? Stevenage Borough

21:00 Abbey Rangers ?-? Eastleigh

21:00 Frome Town ?-? Salisbury FC

21:00 Luzern ?-? Vaduz

21:00 Alfreton Town ?-? Sheffield Wednesday

21:00 Standard Liege ?-? Jeunesse Molenbeek

21:00 Oudenaarde ?-? Oostende

21:00 Duren ?-? FC Wiltz 71

21:00 Austria Lustenau ?-? St. Gallen

21:00 KSK Heist ?-? Racing Genk

21:00 SG Finnentrop/Bamenohl ?-? FC Kaan-Marienborn

21:00 SV Babelsberg 03 ?-? Hertha Berlin

21:00 Wolfsberger AC ?-? Holstein Kiel

21:00 Evesham United ?-? Cheltenham Town

21:00 AFC Kempston Rovers ?-? Rushden Diamonds

21:00 Southport FC ?-? Blackpool

21:00 Kelty Hearts ?-? Raith Rovers

21:00 Spartak Moscow ?-? Yenisey Krasnoyarsk

21:00 Melksham Town ?-? Swindon Town

21:00 Royal Antwerp ?-? Mechelen

21:00 Rupel Boom ?-? Red Star Waasland

21:00 Nantwich Town ?-? Crewe Alexandra

21:00 FK Krasnodar 2 ?-? FK Chayka Pesch

21:00 Sigma Olomouc ?-? MSK Zilina

21:00 Arsenal Tula ?-? FK Ryazan

21:00 Sutton Common Rovers ?-? Tonbridge Angels

21:00 Folkestone ?-? Gillingham

21:00 Atherton Collieries ?-? Annan Athletic

21:00 Livingston ?-? Greenock Morton

21:00 Grazer AK ?-? Domzale

21:00 Eastbourne Borough ?-? Crawley Town

21:00 Nuneaton Borough ?-? Stockport County

21:00 Hamilton Academical ?-? Queen of South

21:00 Gainsborough Trinity ?-? Lincoln City

21:00 VfL Osnabruck ?-? Hannover 96

21:00 Sutton Coldfield Town ?-? Barwell

21:00 Havant Waterlooville ?-? Portsmouth

21:00 Chrudim ?-? Vysocina jihlava

21:00 SG Austria Klagenfurt ?-? Hansa Rostock

21:00 New Mills ?-? Curzon Ashton FC

21:00 Ascot United ?-? Slough Town

21:30 Radnicki Nis ?-? Slask Wroclaw

21:30 Thun ?-? Stade Ouchy

21:30 St.Polten ?-? TSV Hartberg

21:30 Rapid Wien ?-? AEK Larnaca

21:30 Magdeburg ?-? Union Berlin

22:00 Lokomotiv Sofia ?-? Septemvri Sofia

22:00 DJK Gebenbach ?-? Wurzburger Kickers

22:00 Farul Constanta ?-? FK Csikszereda Miercurea Ciuc

22:00 Madese Boys ?-? NAC Breda

22:00 Westerlo ?-? Maccabi Tel Aviv

22:00 TuS Bersenbruck ?-? Werder Bremen (Youth)

22:00 LASK Linz ?-? Rapid Bucuresti

22:00 FC Hebar Pazardzhik ?-? Vitosha Bistritsa

22:00 Gornik Leczna ?-? FC Voluntari

22:00 Szentlorinc SE ?-? Nagykanizsai TE 1866

22:00 VV Hugozad ?-? Emmen

22:00 FC Maritsa 1921 ?-? HNK Sibenik

22:00 AJ Auxerre ?-? Grenoble

22:30 Astoria Walldorf ?-? TSG Hoffenheim

22:30 Sturm Graz ?-? FC Blau Weiss Linz

22:30 Kapfenberg ?-? Szombathelyi Haladas

22:30 Pirin Blagoevgrad ?-? Belasitsa Petrich

22:30 Cherno More Varna ?-? FC Dobrudzha

22:30 Erzgebirge Aue ?-? FC Lokomotive Leipzig

22:59 Wadegesi Heim ?-? FC Basara Mainz

22:59 Etar ?-? Spartak Pleven

22:59 ND Beltinci ?-? NK Rudar Velenje

22:59 FC Utrecht ?-? Queen's Park

22:59 Bohemians 1905 ?-? Cracovia Krakow

22:59 SC Schwaz ?-? FC Botosani

22:59 Kolubara ?-? FK Zeljeznicar

22:59 Sport Podbrezova ?-? Zlate Moravce

22:59 Posusje ?-? FK Igman Konjic

22:59 Toulouse ?-? Nimes

22:59 Rostov FK ?-? FK Kuban Kholding

22:59 CSKA 1948 Sofia ?-? APOEL Nicosia

22:59 Red Boys Differdange ?-? Seraing United

23:30 FK Pirmasens ?-? Saarbrucken

23:30 Slaven Koprivnica ?-? ZalaegerzsegTE

23:45 Servette ?-? Neuchatel Xamax

00:00 FC Sion ?-? Dynamo Kyiv

00:00 Go Ahead Eagles ?-? NK Lokomotiva Zagreb

00:00 Botev Plovdiv ?-? Yantra Gabrovo

00:00 Zimbru Chisinau ?-? FC Steaua Bucuresti

00:30 Oxford City ?-? Oxford United

00:30 Excelsior Virton ?-? Fola Esch

Lịch bóng đá Hạng nhất Việt Nam

15:30 Phù Đổng ?-? Cần Thơ

18:00 Bà Rịa Vũng Tàu ?-? Đắk Lắk

Lịch bóng đá Mexico

05:00 Chivas Guadalajara ?-? FC Juarez

05:00 Necaxa ?-? Toluca

07:05 Tigres UANL ?-? CDSyC Cruz Azul

09:05 Club America ?-? Atlas

Lịch bóng đá Thụy Điển

20:00 AIK Solna ?-? Mjallby AIF

22:30 Helsingborg ?-? Kalmar

Lịch bóng đá Chile

02:00 Palestino ?-? Union Espanola

04:30 Universidad de Chile ?-? Union La Calera

07:00 Huachipato ?-? Curico Unido

Lịch bóng đá Ireland

01:45 Sligo Rovers ?-? Shelbourne

Lịch bóng đá Brazil

02:30 Juventude ?-? Atletico Mineiro

02:30 Fluminense RJ ?-? Corinthians Paulista (SP)

05:00 Ceara ?-? Internacional RS

05:00 Santos ?-? Flamengo

07:00 Palmeiras ?-? Atletico Paranaense

Lịch bóng đá Argentina

01:30 Club Atletico Tigre ?-? Talleres Cordoba

04:00 Velez Sarsfield ?-? Atletico Tucuman

04:00 Godoy Cruz Antonio Tomba ?-? Colon de Santa Fe

06:30 Gimnasia La Plata ?-? Defensa Y Justicia

Lịch bóng đá Belarus

20:00 FC Torpedo Zhodino ?-? Slutsksakhar Slutsk

20:00 Dnepr Mogilev ?-? FC Minsk

21:00 FC Belshina Babruisk ?-? Arsenal Dzyarzhynsk

22:59 Dinamo Minsk ?-? FK Isloch Minsk

Lịch bóng đá Bolivia

02:00 Jorge Wilstermann ?-? Atletico Palmaflor Vinto

04:15 Real Tomayapo ?-? Royal Pari FC

06:30 Independiente Petrolero ?-? Blooming

06:30 Oriente Petrolero ?-? The Strongest

Lịch bóng đá Na Uy

21:00 Jerv ?-? Haugesund

22:59 Odd Grenland ?-? Bodo Glimt

Lịch bóng đá Georgia

21:00 FC Sioni Bolnisi ?-? FC Telavi

21:00 Samgurali Tskh ?-? Lokomotiv Tbilisi

Lịch bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

16:00 Grulla Morioka ?-? Omiya Ardija

16:00 Ventforet Kofu ?-? V-Varen Nagasaki

16:00 Machida Zelvia ?-? Vegalta Sendai

16:00 Mito Hollyhock ?-? Yokohama FC

17:00 Zweigen Kanazawa FC ?-? Tokushima Vortis

17:00 Montedio Yamagata ?-? Tochigi SC

17:00 Oita Trinita ?-? JEF United Ichihara Chiba

17:00 Fagiano Okayama ?-? Roasso Kumamoto

17:30 Thespa Kusatsu ?-? Albirex Niigata

Lịch bóng đá Peru

01:00 Deportivo Municipal ?-? Univ.Cesar Vallejo

03:15 Cienciano ?-? Dep.San Martin

06:00 EM Deportivo Binacional ?-? FC Carlos Stein

Lịch bóng đá Paraguay

04:00 Cerro Porteno ?-? Tacuary

06:15 resistencia SC ?-? Libertad

Lịch bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc

16:00 Ansan Greeners FC ?-? FC Anyang

16:00 Bucheon FC 1995 ?-? Daejeon Citizen

18:00 Gimpo FC ?-? Gwangju Football Club

Lịch bóng đá Venezuela

04:00 Deportivo Tachira ?-? Mineros de Guayana

06:15 Caracas FC ?-? Zulia FC

Lịch bóng đá Singapore

16:30 Balestier Khalsa FC ?-? Geylang United FC

Lịch bóng đá Hạng 2 Iceland

20:00 Vikingur Olafsvik ?-? Fjardabyggd Leiknir

21:00 HotturHuginn ?-? UMF Njardvik

22:59 Magni ?-? Haukar Hafnarfjordur

22:59 Reynir Sandgerdi ?-? KF Fjallabyggdar

Lịch bóng đá Uruguay

20:00 Albion FC ?-? Torque

01:00 Liverpool URU ?-? Rentistas

06:00 Deportivo Maldonado ?-? Wanderers FC

Lịch bóng đá Zimbabwe

18:00 ZPC Kariba ?-? Yadah FC

20:00 Black Rhinos ?-? Herentals FC

20:00 Harare City ?-? Capps linked

20:00 Chicken Inn ?-? FC Platinum

Lịch bóng đá Malaysia

20:00 Melaka ?-? Johor Darul Takzim

Lịch bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc

15:00 Jeonbuk Hyundai Motors II) ?-? Goyang KH FC)

17:00 Pyeongtaek Citizen ?-? FC Namdong

Lịch bóng đá Queensland Australia Nữ

16:15 Brisbane Olympic (w) ?-? Queensland Lions(w)

Lịch bóng đá Ngoại hạng Kazakhstan

19:00 FC Shakhtyor Karagandy ?-? FK Aktobe Lento

21:00 FK Atyrau ?-? FK Taraz

Lịch bóng đá Hạng nhất Latvia

17:00 Rigas Futbola skola II ?-? Riga FC II

19:00 Saldus SS/Leevon ?-? FK Smiltene BJSS

21:00 Grobina ?-? Skanstes SK

22:59 JDFS Alberts ?-? FK Dinamo Riga

Lịch bóng đá Ngoại hạng Mỹ Nữ

22:30 Florida Krush (w) ?-? United Soccer Alliance (W)

22:59 Sunrise Prime FC (W) ?-? Florida Gulf Coast DL FC(w)

05:00 ISC Gunners FC (w) ?-? Eugene Timbers Azul (w)

06:30 North Alabama SC (w) ?-? Char Thanou Fagafaga (w)

07:00 AHFC Royals (w) ?-? San Antonio Surf (W)

07:00 Oklahoma City (w) ?-? Dallas(w)

Lịch bóng đá Myanmar

15:20 Hantharwady United ?-? Mahar United

Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang nam Úc

12:00 Adelaide United FC (Youth) ?-? Cumberland United FC

Lịch bóng đá Hạng nhất Mỹ

06:30 Indy Eleven ?-? Miami FC

06:30 Atlanta United FC II ?-? El Paso Locomotive FC

06:30 Tampa Bay Rowdies ?-? Memphis 901

07:00 Louisville City FC ?-? Birmingham Legion

08:00 San Antonio ?-? Charleston Battery

09:00 Monterey Bay FC ?-? New Mexico United

09:30 Las Vegas Lights ?-? Detroit City

09:30 Phoenix Rising FC ?-? Orange County Blues FC

Lịch bóng đá Europe BSWCP

18:30 Germany Beach Soccer ?-? Azerbaijan Beach Soccer

21:00 Estonia Beach Soccer ?-? Poland Beach Soccer

22:30 Spain Beach Soccer ?-? Ukraine Beach Soccer

01:00 Portugal Beach Soccer ?-? France Beach Soccer

Lịch bóng đá Hạng Nhất Argentina

01:30 Ferrocarril del Estado ?-? Sportivo Norte

Lịch bóng đá Nữ Paulista Brazil

02:00 Iranduba AM (w) ?-? Real Ariquemes/RO (w)

Lịch bóng đá Ai Cập Scores Cup

02:00 Al Ahly SC ?-? Petrojet

Lịch bóng đá Hạng 2 Catarinense Brazil

01:00 Atletico Catarinense ?-? Blumenau EC

01:00 Metropolitano SC ?-? Atletico Tubarao SC

01:00 Caravaggio FC ?-? Guarani de Palhoca

01:00 Nacao ?-? EC Internacional SC

Lịch bóng đá National Primera Division Western Australia

14:00 Joondalup United ?-? Dianella White Eagles

14:00 Mandurah City ?-? Rockingham City FC

14:00 Subiaco AFC ?-? Fremantle City

14:00 UWA-Nedlands FC ?-? Murdoch Uni Melville

16:00 Forrestfield United ?-? Western Knights

Lịch bóng đá Phần Lan

19:00 Honka Espoo ?-? IFK Mariehamn

21:00 HJK Helsinki ?-? KuPs

21:00 AC Oulu ?-? Vaasa VPS

22:00 Lahti ?-? Inter Turku

Lịch bóng đá Ngoại hạng Bhutan

17:00 FC Takin ?-? BFF Academy U19

20:00 Ugyen Academy ?-? Terton FC

Lịch bóng đá Bang Nam Úc

16:30 Adelaide Hills ?-? Poet Adelarde Pirates

Lịch bóng đá Finland U20 League cup

18:00 AIFK U20 ?-? Sexy Poxyt U20

Lịch bóng đá U20 NSW

14:00 Manly United U20 ?-? Marconi Stallions U20

Lịch bóng đá Nhóm B VĐQG Brazil

01:00 Betim FC ?-? Varginha EC

01:00 Tupynambas ?-? Boa

01:00 Tupynambas ?-? Boa Esporte Clube

Lịch bóng đá Mexico U20

21:00 Club America U20 ?-? Atlas U20

21:00 Chivas Guadalajara U20 ?-? FC Juarez U20

21:00 Tigres UANL U20 ?-? CDSyC Cruz Azul U20

22:59 Santos Laguna U20 ?-? Monterrey U20

Lịch bóng đá Argentina Prim C Metropolitana

22:05 Sportivo Dock Sud ?-? CA San Miguel

22:59 Colegiales ?-? Uhl Que Sa

01:30 Deportivo Merlo ?-? Canuelas FC

01:30 Talleres Rem de Escalada ?-? Comunicaciones BsAs

01:30 Defensores Unidos ?-? Los Andes

Lịch bóng đá Latvita

22:00 Super Nova ?-? FK Auda Riga

Lịch bóng đá Nữ Mỹ

06:00 Gotham FC (W) ?-? Chicago Red Stars (w)

Lịch bóng đá Chile

22:59 Deportes Quillon ?-? Deportes Rengo

02:30 Iberia Los Angeles ?-? General VelAsquez

02:30 Quintero Unido ?-? Provincial Ovalle

03:00 CD Municipal Mejillones ?-? AC Colina

Lịch bóng đá ngoại hạng Nigeria

22:00 Akwa Starlets ?-? Katsina United

Lịch bóng đá Kenya Super League

19:00 Kibera Black Stars ?-? Kisumu All Stars

19:00 APS Bomet ?-? Shabana FC

Lịch bóng đá NSW Premier W-League

10:30 Sydney Olympic FC (w) ?-? Manly Utd (w)

Lịch bóng đá Australia Darwin

17:30 Darwin Olympics ?-? University Azzurri FC

Lịch bóng đá Giải hạng Hai Litva

18:00 Silute ?-? DFK Dainava Alytus B

22:00 FM Fortuna ?-? Niesky

Lịch bóng đá USA National Premier Soccer League

03:00 Northern Virginia United ?-? Alexandria Reds

04:00 Junior Lone Star ?-? FC Monmouth

04:30 North Alabama ?-? Apotheos

05:00 First State FC ?-? Grove Soccer United

05:00 Magia Futbol Academy ?-? Miami Beach CF

06:00 Erie Commodores ?-? FC Buffalo

06:00 Hartford City FC ?-? Valeo FC

06:00 Richmond Kickers ?-? North Carolina

07:00 Panathinaikos Chicago ?-? Milwaukee Torrent

07:00 Texas United ?-? Blue Goose SC

07:30 Denton Diablos FC ?-? Lubbock Matadors SC

07:30 Fort Worth Vaqueros ?-? Coyotes FC

09:30 Central Valley Fuego ?-? Tormenta FC

Lịch bóng đá Australian cloth

15:00 Acacia Ridge ?-? University of Queensland

16:00 Toowong ?-? The Gap BPL

Lịch bóng đá Cup WD1

16:00 Perth RedStar (W) ?-? Balcatta (w)

Lịch bóng đá Tây Úc

14:00 Balcatta FC ?-? Armadale SC

14:00 Cockburn City ?-? Inglewood United

14:00 Willip ?-? Bayswater City

14:00 Perth RedStar ?-? Floreat Athena

14:00 Sorrento F.C. ?-? Perth SC

Lịch bóng đá Cúp các quốc gia châu Phi

03:30 Morocco (w) ?-? Burkina Faso (w)

Lịch bóng đá Hạng Năm Iceland

22:00 Hordhur ?-? KRIA

Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc

12:00 Canberra FC ?-? Belconnen United

12:00 Gungahlin United ?-? OConnor Knights

Lịch bóng đá USA USL League Two

00:00 Tobacco Road ?-? North Carolina Fusion U23

01:00 Vermont Green ?-? Boston City FC

03:00 San Francisco Glens SC ?-? Davis Legacy SC

05:30 Morris Elite ?-? Long Island Rough Riders

06:00 Reading United ?-? West Chester United

06:00 Fort Wayne FC ?-? South Bend Lions

06:00 FC Miami City ?-? The Villages

06:00 Oakland County FC ?-? Flint City Bucks

06:00 Tri Cities FC ?-? South Georgia Tormenta B

06:00 West Virginia Alliance FC ?-? Charlotte Independ B

06:30 Northern Virginia FC ?-? Cardinals FC

06:30 East Atlanta ?-? Knoxville troops

06:30 Westchester Flames ?-? Manhattan SC

06:30 SC United Bantams ?-? Tennessee SC

06:30 AFC Ann Arbor ?-? Lansing City

06:30 Peachtree City ?-? Southern Soccer Academy Kings

07:00 FA Euro ?-? New Jersey Copa

07:00 Little Rock Street ?-? MississippiBrilla

08:30 Salt City ?-? Colorado ISA

Lịch bóng đá Vô địch Australian Welsh

16:00 SD Raiders FC ?-? Northern Tigers

16:00 Blacktown Spartans ?-? St George City FA

16:00 Hills Brumbies ?-? Mounties Wanderers

16:00 St George Saints ?-? Bonnyrigg White Eagles

16:00 Western Sydney Wanderers AM ?-? Central Coast Mariners (Youth)

16:30 Spirit FC ?-? Hake Ya Dong in Sydney City

Lịch bóng đá Hạng 2 Lithuania

19:00 FK Zalgiris Vilnius B ?-? Ekranas Panevezys

20:00 FK Zalgiris Vilnius B ?-? Ekranas Panevezys

21:00 FK Minija ?-? Atomsfera Mazeikiai

21:00 FK Minija ?-? Atomsfera Mazeikiai

22:00 Garr and Ava ?-? Marijampole City

22:00 Garr and Ava ?-? Kazlu Ruda FK Silas

Lịch bóng đá Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển

18:00 Hoganas BK ?-? Ullared

19:00 IK Gauthiod ?-? Grebbestads IF

Lịch bóng đá Jordan

22:00 AL Salt ?-? Al Hussein Irbid

01:30 Al Aqaba SC ?-? Al Faisaly

Lịch bóng đá USL W-League Women

05:00 Independence Central (W) ?-? Greenville Liberty (W)

Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Điển

18:00 Torns IF ?-? BK Olympic

19:00 FC Gute ?-? Haninge

19:00 Skiljebo SK ?-? Orebro Syrianska IF

19:00 Vastra Frolunda ?-? Torslanda IK

19:00 Angered BK ?-? Ljungskile

19:00 Enkoping ?-? IFK Uppsala

21:00 Hassleholms IF ?-? Eskilsminne IF

21:00 Almhults IF ?-? Asarums IF FK

21:00 Friska Viljor FC ?-? Hudiksvalls ABK

21:00 Huddinge IF ?-? Hammarby TFF

21:00 IFK Osterakers Fk ?-? Sollentuna United

21:00 Karlbergs BK ?-? Vasalunds IF

21:00 Trosa Vagnhärad SK ?-? Nykopings BIS

21:00 Eneby BK ?-? IK Sleipner

21:00 IK Tord ?-? Assyriska Turab IK JKP

22:00 FC Arlanda ?-? Taby

Lịch bóng đá Hạng 4 Iceland

21:00 KH Hlidarendi ?-? Sindri

22:59 Ellidi ?-? Dalvik Reynir

Lịch bóng đá Cúp nghiệp dư Uruguay

03:30 Centro Recreativo Porongos ?-? Laureles FC

Lịch bóng đá J-League Division 1

14:00 Setagaya Sfida (w) ?-? AS Harima ALBION (w)

Lịch bóng đá Hạng 2 Phần Lan

21:00 PIF Parainen ?-? PK-35 Vantaa

21:00 PEPO Lappeenranta ?-? Ekenas IF Fotboll

21:00 SJK Akatemia ?-? Jaro

Lịch bóng đá Hạng nhất QLD

16:00 Redlands United FC ?-? SWQ Thunder

16:00 Brisbane Strikers ?-? Mitchelton FC

16:00 Mitchelton FC ?-? Brisbane Strikers

12:00 Ipswich knights SC ?-? Southside Eagles

Lịch bóng đá Brazil Campeonato U20 Women

01:00 SC Internacional U20 (W) ?-? Sao Paulo U20 (W)

Lịch bóng đá VĐQG Ireland

22:59 FC Treaty United (w) ?-? Shelbourne (w)

00:00 Bohemians Dublin (w) ?-? Sligo Rovers (W)

00:00 Wexford Youths (w) ?-? Galway LFC (w)

01:00 Yalong City (w) ?-? Cork City (w)

Lịch bóng đá Hạng 2 Paraguay

21:00 Club Fernando de la Mora ?-? Sportivo Iteno

21:00 Guarani de Trinidad ?-? Sportivo Luqueno

Lịch bóng đá Hạng 2 Brazil

21:00 Londrina PR ?-? Centro Sportivo Alagoano

02:00 Ituano SP ?-? Criciuma

04:30 Nautico (PE) ?-? Gremio Novorizontin

06:30 CRB AL ?-? Guarani SP

Lịch bóng đá Đài Loan nữ

17:00 Kaohsiung Sunny Bank (w) ?-? Hang Yuan FC (w)

18:00 Taipei Xiongzan (w) ?-? Taichung Blue Whale (w)

Lịch bóng đá Giải trẻ Peru

22:00 Cesar Vallejo Reserves ?-? Juan Aurich Reserves

01:00 Alianza Universidad Reserves ?-? Sport Huancayo Reserves

Lịch bóng đá Hạng 4 Phần Lan

17:00 LPS Helsinki ?-? RiPS

18:00 ToTe ?-? FC Kontu

18:30 EsPa ?-? SAPA

19:00 PaiHa ?-? TPK

19:00 FC Espoo ?-? FC Kirkkonummi

19:00 OPS-jp ?-? Roi United

20:00 YPA Ylivieska ?-? Sporting Kristina

20:00 FC Viikingit E ?-? Herto

20:30 Aland ?-? ToVe Pori

21:30 HIFK 2 ?-? FC POHU

Lịch bóng đá Trẻ Argentina

18:30 Argentinos Jrs U20 ?-? Central Cordoba SdE U20

19:00 Los Andes U20 ?-? Fenix U20

19:00 CA Aldosivi U20 ?-? Godoy Cruz U20

19:00 Deportivo Liniers Reserves ?-? Excursionistas U20

19:00 Atletico Tucuman U20 ?-? San Lorenzo U20

19:00 Barracas Central U20 ?-? Estudiantes La Plata U20

19:00 CA Huracan U20 ?-? Patronato Parana U20

19:00 Gimnasia LP U20 ?-? Defensa y Justicia U20

19:00 Canuelas FC U20 ?-? Talleres Remedios U20

20:00 San Telmo U20 ?-? CD Moron U20

20:00 Atletico San Luis U20 ?-? San Martin de San Juan U20

20:00 Chacarita Juniors U20 ?-? CA Estudiantes Caseros U20

Lịch bóng đá Ngoại hạng đảo Faroe

21:00 Toftir B68 ?-? HB Torshavn

22:00 07 Vestur Sorvagur ?-? EB Streymur

Lịch bóng đá Hạng 1 Kazakhstan

18:00 FK Igilik ?-? FC Zhetysu Taldykorgan

18:00 Okzhetpes ?-? Tarlan

19:00 Akademiya Ontustik ?-? Zhenis

21:00 Kaisar Kyzylorda ?-? Ekibastuzets

Lịch bóng đá Nhật Bản Football League

16:00 Honda FC ?-? Honda Lock SC

Lịch bóng đá Cúp U19 Malaysia

15:15 Kuching FA U19 ?-? Pahang U19

15:45 Johor Darul Takzim U19 ?-? Kuala Lumpur FA U19

15:45 Kedah U19 ?-? Terengganu U19

15:45 Negeri Sembilan U19 ?-? UiTM FC U19

15:45 Petaling Jaya City U19 ?-? PDRM U19

Lịch bóng đá Mozambique Championship

19:00 Ferroviario Maputo ?-? LD Maputo

Lịch bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc

15:00 Gyeongju KHNP ?-? Siheung City

17:00 Paju Citizen FC ?-? Changwon City

17:00 Cheonan City ?-? Cheongju Jikji

17:00 Gimhae City ?-? Mokpo City

Lịch bóng đá Bán chuyên Singapore

18:30 Singapore Khalsa Association ?-? Sporting Westlake

Lịch bóng đá U20 Mineiro Brazil

20:00 Coimbra EC U20 ?-? Ipatinga U20

01:00 Athletic Club MG U20 ?-? Betis FC U20

01:00 Pouso Alegrense U20 ?-? Araguari AC U20

Lịch bóng đá Cúp Ecuador

00:00 Chacaritas SC ?-? Cumbaya FC

06:00 CD El Nacional ?-? Barcelona SC(ECU)

Lịch bóng đá Trinidad & Tobago

04:00 Deportivo PF ?-? Moruga FC

06:00 National Defense Forces ?-? Real West Fort

Lịch bóng đá Nữ Victoria Victoria State

15:10 Altona City ?-? Caroline Springs George Cross

15:30 Richmond ?-? Beaumaris

Lịch bóng đá Hạng 2 Na uy

19:00 Flekkeroy ?-? FK Arendal

Lịch bóng đá D4 Brazil

01:00 Tuna Luso ?-? 4 de Julho

01:00 Globo ?-? Reet

01:00 Real Noroeste ?-? Ferroviaria SP

01:30 Juventude MA ?-? Moto Club Sao Luis MA

01:30 Brasiliense ?-? Sociedade Acao

01:30 Sao Luiz(RS) ?-? Cascavel PR

02:00 Porto Velho/RO ?-? Sao Raimundo

02:00 Fluminense PI ?-? Castanhal PA

02:00 Inter de Limeira ?-? Nova Venecia FC

02:00 Sao Bernardo ?-? Santo Andre

02:00 Bahia de Feira BA ?-? Caldense MG

02:00 Parana PR ?-? Nova Iguacu

04:00 Sao Raimundo/RR ?-? Nautico (RR)

05:00 CS Esportivo AL ?-? Lagarto

Lịch bóng đá U19 Đông Nam Á

15:00 Myanmar U19 ?-? Brunei Darussalam U19

17:00 U19 Thái Lan ?-? Philippines U19

20:30 Vietnam U19 ?-? Indonesia U19

Lịch bóng đá New South Wales NPL Úc Nữ

14:30 West Torrens Birkalla (W) ?-? Adelaide University (w)

17:30 Metropolis United (w) ?-? West Adelaide (w)

Lịch bóng đá Central Premier League

09:00 Napier City Rovers ?-? Wellington United

Lịch bóng đá Finland - Kakkonen Lohko

19:00 Narpes Kraft ?-? VIFK

19:00 JIPPO ?-? PeKa

21:00 Atlantis ?-? PPJ Akatemia

21:00 HJS Akatemia ?-? SalPa

21:00 Kaarinan Pojat ?-? Jazz Pori

21:00 RoPS Rovaniemi ?-? Jyvaskyla JK

21:00 Futura Porvoo ?-? NJS

22:00 FC Ilves-Kissat ?-? EPS Espoo

Lịch bóng đá Trẻ Brazil

20:00 Atletico Paranaense (Youth) ?-? Chapecoense (Youth)

01:00 Atletico Mineiro Youth ?-? Palmeiras (Youth)

01:00 RB Bragantino Youth ?-? Atletico Goianiense U20

01:00 Santos (Youth) ?-? Internacional RS U20

02:00 Sao Paulo (Youth) ?-? Botafogo RJ (Youth)

Lịch bóng đá Khu vực Colombia

00:00 Lula FC ?-? CD Gallegol S.A.S.

02:00 Club Deportivo La Chalaca ?-? Deportivo Alexis Garcia

04:00 Total Soccer FC ?-? FC Leones Reserves

Lịch bóng đá Ngoại hạng Malaysia

17:30 Mafco ?-? Silver Strikers

19:30 Be Forward Wanderers ?-? Karonga United

Lịch bóng đá Ngoại hạng QLD

16:00 Eastern Suburbs Brisbane ?-? Peninsula Power

Lịch bóng đá Hạng 2 Chile

23:30 Deportes Temuco ?-? Deportes Santa Cruz

23:30 Rangers Talca ?-? Fernandez Vial

Lịch bóng đá Giải hạng Ba Argentina

00:00 Atletico Parana ?-? Gimnasia C. Uruguay

01:30 Huracan Las Heras ?-? Club Ciudad de Bolivar

01:30 Sol de Mayo ?-? Independiente Chivilcoy

01:30 Crucero del Norte ?-? Boca Unidos

Lịch bóng đá U23 Queensland Úc

09:00 Sunshine Coast Wanderers U23 ?-? Lions FC U23

Lịch bóng đá Hạng 1 Belarus

19:00 FK Lida ?-? Kommunalnik Slonim

22:59 Naftan Novopolock ?-? Volna Pinsk

Lịch bóng đá Giao Hữu Quốc Tế

22:59 Hà Lan nữ ?-? Finland (w)

Lịch bóng đá Hạng 4 Nauy

18:00 Fyllingsdalen ?-? Ready

18:00 Toten ?-? Floro

18:00 Brann 2 ?-? Sola

19:00 Grorud B ?-? Os Turn Fotball

19:00 Oppsal ?-? Nordstrand

19:00 Stord IL ?-? Fana

19:00 Skeid Oslo II ?-? Sandvikens

20:00 Lyn Oslo ?-? Lokomotiv Oslo

20:00 Akra ?-? Bjarg

21:00 Grei ?-? Shas B Team card product

21:00 Spjelkavik ?-? Forde

21:00 Sandnes B ?-? Lysekloster

21:00 Stabaek B ?-? froya

Lịch bóng đá USA MLS Next Pro League

06:00 International Miami B ?-? Chicago flame B

06:00 New York City Team B ?-? Cincinnati II

06:00 Columbus Crew B ?-? Philadelphia Union II

07:00 MINNESOTA United B ?-? Vancouver Whitecaps Reserve

07:00 Sporting Kansas City(R) ?-? North Texas SC

Lịch bóng đá Hạng 2 Venezuela

02:00 Deportivo Petare FC ?-? Petroleros de Anzoategui

02:00 Deportivo Nueva Esparta ?-? AC Minerven FC Bolivar

02:00 Deportivo Petare FC ?-? Academia Anzoategui

02:30 Yaracuyanos ?-? Dynamo Puerto FC

03:00 Trujillanos ?-? Heroes de Falcon

Lịch bóng đá FFSA SLR

14:15 Adelaide Hills Reserves ?-? Port Adelaide Pirates Reserves

Lịch bóng đá Hạng nhất Thụy Điển

20:00 Ostersunds FK ?-? Utsiktens BK

20:00 Dalkurd FF ?-? Landskrona BoIS

22:00 Osters IF ?-? Skovde AIK

Lịch bóng đá Argentina group C Tebolidun League Manchester

21:00 El Porvenir ?-? Club Lujan

01:30 Central Cordoba De Rosario ?-? CA Atlas

Lịch bóng đá Hạng nhất Argentina

00:10 Deportivo Riestra ?-? Nueva Chicago

01:00 Almirante Brown ?-? Estudiantes Rio Cuarto

04:05 Estudiantes de Caseros ?-? Agropecuario de Carlos Casares

05:10 All Boys ?-? Quilmes

06:10 Chacarita juniors ?-? CA Brown Adrogue

Lịch bóng đá Cúp FFA Úc

16:00 Edge Hill United ?-? Magpies Crusaders

Lịch bóng đá Ngoại hạng Maldives

18:00 Maziya SRC ?-? Club Green Streets

22:59 Club Valencia MDV ?-? Super United Sports

Lịch bóng đá Argentina Primera B Women

04:00 Velez Sarsfield (W) ?-? CA Claypole (W)

Lịch bóng đá ngoại hạng Mông Cổ

18:00 Khangarid Klub ?-? SP Falcons

Lịch bóng đá Vô địch Sri Lanka

17:00 New Star SC ?-? Moragasmulla SC

Lịch bóng đá Cúp Capital Territory Nữ

09:45 West Canberra Wanderers FC (W) ?-? Canberra Olympic(w)

Lịch bóng đá Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester

01:30 Deportivo Paraguayo ?-? Sportivo Barracas

01:30 Mercedes ?-? Defensores de Cambaceres

01:30 Yupanqui ?-? Argentino de Rosario

01:30 Centro Espanol ?-? CA Lugano

01:30 Deportivo Muniz ?-? Juventud Unida

Lịch bóng đá Hạng Nhất GFA

22:59 Gambia Ports Authority ?-? Marimoo

01:00 Banjul Hawks FC ?-? GAMTEL

Lịch bóng đá Uzbekistan Second League B Group

20:00 Paktako 79 ?-? Do stlik Oltiariq

Lịch bóng đá U20 Brazil

20:00 Caruaru City FC U20 ?-? America PE Youth

00:45 7 de Abril U20 ?-? Perolas Negras Youth

00:45 Serra Macaense U20 ?-? Serrano RJ U20

01:00 Centro Limoeirense U20 ?-? Nautico PE (Youth)

01:00 Tres Passos U20 ?-? Sao Jose EC U20

01:00 Ypiranga PE (Youth) ?-? Santa Cruz PE U20

01:00 Pesqueira U20 ?-? Ferroviario do Cabo U20

01:00 Atletico Torres PE U20 ?-? Pernambucano (Youth)

01:30 FC Cascavel PR U20 ?-? Maringa FC U20

01:30 Portuguesa Londrinense U20 ?-? Apucarana SC U20

01:30 Paranavai U20 ?-? Gremio Maringa U20

02:00 Sao Paulo U20 ?-? Botafogo RJ U20

Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang VIC

15:00 Altona Magic ?-? Port Melbourne

16:00 Hume City ?-? Melbourne Knights

12:00 St Albans Saints ?-? Heidelberg United

Lịch bóng đá Hạng 2 Paulista Brazil

01:00 Rio Branco(SP) ?-? Maua FC

01:00 Jones Campos SP ?-? Inter Bebedouro/SP

01:00 Paulista(SP) ?-? Penapolense

Lịch bóng đá Australia Queensland Premier League 2

14:00 Surfers Paradise ?-? Samford Ranges

12:00 North Star ?-? Komala

Lịch bóng đá Hạng 3 Nhật Bản

14:30 Ban Di Tesi Iwaki ?-? Miyazaki

15:00 Fukushima United FC ?-? Kataller Toyama

15:00 Fujieda MYFC ?-? Ehime FC

16:00 SC Sagamihara ?-? AC Nagano Parceiro

16:00 Giravanz Kitakyushu ?-? Kagoshima United

17:00 Vanraure Hachinohe FC ?-? Matsumoto Yamaga FC

Lịch bóng đá Hạng 4 Brazil

20:00 Minas ICESP DF (w) ?-? America MG (w)

20:00 Botafogo RJ(w) ?-? EC Bahia (w)

01:00 Uniao Desportiva Alagoana/AL (w) ?-? Ceara (w)

Lịch bóng đá Estonia

21:00 Trans Narva ?-? Flora Paide

23:30 Tallinna JK Legion ?-? FC Flora Tallinn

00:00 Parnu JK Vaprus ?-? Tartu JK Maag Tammeka

Lịch bóng đá Campuchia

15:45 Kirivong Sok Sen Chey ?-? Angkor tiger FC

18:30 Tiffy Army FC ?-? Boeung Ket Angkor

Lịch bóng đá Brazil Campeonato Carioca Serie A2

00:45 Olaria ?-? Goncalense

00:45 America-RJ ?-? CFRJ Marica RJ

00:45 Angra Dos Reis RJ ?-? Artsul RJ

00:45 Cabofriense(RJ) ?-? Sampaio Correa (RJ)

Lịch bóng đá Hạng 2 Lithuania

20:00 Lietava Jonava ?-? Suduva

22:00 Banga Gargzdai ?-? FK Panevezys

00:00 FK Riteriai ?-? Kauno Zalgiris

Lịch bóng đá Bangladesh

16:00 Bashundhara Kings ?-? Uttar Baridhara SC

17:00 Mohammedan Dhaka ?-? Bashundhara Kings

Lịch bóng đá Marốc

00:00 Maghreb Fez ?-? Raja Casablanca Atlhletic

00:00 FAR Forces Armee Royales ?-? OCK Olympique de Khouribga

Lịch bóng đá Iceland

22:59 IBV Vestmannaeyjar ?-? Breidablik

Lịch bóng đá Australia Queensland Premier League 3

14:00 Broadbeach United ?-? Kingscliff FC

12:00 Southport Warriors ?-? Burleigh Heads

Lịch bóng đá SPC Brazil

01:00 Primavera ?-? Desportivo Brasil SP

02:00 Noroeste ?-? Marilia Ac

02:00 Sertaozinho ?-? Comercial-SP

Lịch bóng đá Cúp Tanzania

19:00 Young Africans ?-? Coastal Union

Lịch bóng đá Finland Championship U20

18:00 Inter Turku U20 ?-? Ilves U20

18:00 HJS U20 ?-? TPS Turku U20

18:00 FC Honka U20 ?-? HJK Helsinki U20

Lịch bóng đá Hạng 3 Brasileiro

01:00 Floresta CE ?-? Altos/PI

03:00 Manaus (AM) ?-? Ferroviario CE

04:00 Confianca SE ?-? Volta Redonda

05:00 Vitoria BA ?-? Figueirense

Lịch bóng đá BSWCP

17:15 Czech Republic Beach Soccer (w) ?-? England Beach Soccer (w)

19:45 Ukraine Beach (W) ?-? Spain Beach Soccer (w)

Lịch bóng đá hạng 2 Trung Quốc

14:30 Hunan Billows ?-? ShangYu Pterosaur FC

14:30 Zibo zi cheng ?-? Hubei Istar

14:30 Wuxi Wugou ?-? Haimen Codion

14:30 Dongguan Guanlian ?-? Inner Mongolia Caoshangfei F.C

14:30 Taian Tiankuang ?-? Qinao FC

Lịch bóng đá Độc lập Mỹ

06:30 Chattanooga ?-? Syracuse

09:00 LA Force ?-? ASC San Diego

Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bắc bang NSW

11:00 Edgeworth Eagles FC ?-? Charleston City Blues

11:00 Hamilton Olympic ?-? Valentine

Lịch bóng đá U23 Thủ đô úc

09:30 Gungahlin Utd U23 ?-? OConnor Knights U23

09:45 Canberra Croatia FC U23 ?-? Belconnen United U23

Lịch bóng đá Cúp Tổng thống Indonesia

15:30 Arema FC ?-? Barito Putera

Lịch bóng đá Cameroon Elite two

22:00 nternational Sporting De Douala ?-? FC Gazelle

00:30 AS Lausanne de Yaounde ?-? Aigle Royal Menoua

Lịch bóng đá Trẻ Argentina

20:00 Rosario Central Reserves ?-? CA Aldosivi Reserves

20:00 Colon Reserves ?-? Godoy Cruz Reserves

20:00 River Plate R ?-? Huracan Reserves

Lịch bóng đá Hạng 2 Uruguay

20:00 Mar de Fondo ?-? Los Halcones

21:00 Salus ?-? CA Bella Vista

01:00 CSD Huracan Buceo ?-? Colon CF

01:00 Alto Peru ?-? Deportivo Colonia