Kết quả bóng đá hôm nay – KQBD trực tuyến mới nhất

Kết quả bóng đá J-League 1

16:30 Kashiwa Reysol 1-2 Kashima Antlers 0-1

16:30 Hiroshima Sanfrecce 3-0 Jubilo Iwata 1-0

16:30 Kyoto Sanga 2-1 Consadole Sapporo 1 1-0

16:00 FC Tokyo 2-2 Avispa Fukuoka 0-1

Kết quả bóng đá Hàn Quốc

16:00 Jeju United 2-2 FC Seoul 2-1

Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ

16:30 Wisla Krakow 3-0 Resovia Rzeszow 0-0

16:25 Jagiellonia Bialystok 2-0 Chojniczanka Chojnice 0-0

16:00 Hradec Kralove 3-1 SK Slovan Varnsdorf 1-0

16:00 Winterthur 3-0 Schaffhausen 2-0

16:00 Warta Poznan 1-0 Miedz Legnica 0-0

16:00 Piast Gliwice 2-0 Stal Rzeszow 1-0

16:00 GKS Katowice 2-1 Dukla Banska Bystrica 0-0

16:00 Kriens 3-2 solothurn 0-0

16:00 MFK Karvina 0-2 Tescoma Zlin 0-0

16:00 Synot Slovacko 2-1 Tatran LM 1-1

16:00 Slavoj Trebisov 1-3 MFK Vranov nad Topou 1-3

16:00 NK Polet Sv Martin 1-7 ZNK Osijek 1-4

16:00 Mlada Boleslav 3-2 Teplice 2-2

16:00 Radunia Stezyca 2-1 GKS Przodkowo 0-1

16:00 Slovan Liberec 8-1 Usti nad Labem 5-1

16:00 MTK Hungaria 2-6 Ujpesti 1-3

16:00 Sigma Olomouc 0-0 SK Prostejov 0-0

16:00 Podbeskidzie Bielsko-Biala 1-0 Ruch Chorzow 0-0

16:00 Gornik Zabrze 0-3 Zaglebie Lubin 0-2

16:00 Dynamo Ceske Budejovice 3-1 Dukla Prague 1-1

15:30 Beech Sigit 0-5 KFC Komarno 0-2

15:30 Zaglebie Sosnowiec 2-1 Odra Opole 1-0

15:30 Varda SE 1-1 Hajduk Split 1-0

15:30 Kazincbarcika 1-1 Diosgyor VTK 1-0

15:30 ASV Fussgonheim 1-5 FV Dudenhofen 0-3

15:30 Marila Pribram 0-3 FK Graffin Vlasim 0-1

15:20 1 Mezokovesd Zsory 1-1 Vasas 1-1

15:00 Gyori ETO 2-4 Gyirmot SE 1-3

15:00 LKS Nieciecza 0-0 Banik Ostrava 0-0

15:00 Michalovce 3-0 Humenne 1-0

15:00 Chrobry Glogow 1-2 Gornik Polkowice 1-1

15:00 Sokol Dolna Zdana 1-2 STK Samorin 1-0

15:00 Znamya Truda 1-1 Peresvet Podolsk 1-1

15:00 Farul Constanta 2-3 Chindia Targoviste 2-2

15:00 Dorogi FC 1-1 BVSC Zuglo 0-0

15:00 FC Dabas 2-3 Monori SE 0-2

15:00 Olimpia Elblag 5-0 Sokol Ostroda 0-0

15:00 FC Steaua Bucuresti 2-3 Metaloglobus 2-2

14:30 NK Brinje Grosuplje 2-3 Krka 0-2

Kết quả bóng đá Hạng nhất Việt Nam

15:30 Phù Đổng 0-1 Cần Thơ 0-1

Kết quả bóng đá Mexico

09:05 Mazatlan FC 2-4 Puebla 0-2

Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

16:00 Mito Hollyhock 1-2 Yokohama FC 1-1

16:00 Machida Zelvia 2-3 Vegalta Sendai 0-0

16:00 Ventforet Kofu 0-1 V-Varen Nagasaki 0-1

16:00 Grulla Morioka 1-0 Omiya Ardija 1-0

12:00 Blaublitz Akita 0-1 Renofa Yamaguchi 0-1

Kết quả bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc

16:00 Bucheon FC 1995 2-0 Daejeon Citizen 2-0

16:00 Ansan Greeners FC 1-4 FC Anyang 1-2

Kết quả bóng đá Singapore

16:30 Balestier Khalsa FC 0-2 Geylang United FC 0-0

Kết quả bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc

15:00 Jeonbuk Hyundai Motors II) 2-4 Goyang KH FC) 1-2

Kết quả bóng đá Ngoại hạng Mỹ Nữ

09:00 FC Tucson (w) 0-1 Arizona (w) 0-0

Kết quả bóng đá Myanmar

15:20 Hantharwady United 0-1 Mahar United 0-0

Kết quả bóng đá Ngoại hạng Úc bang nam Úc

12:30 White City Woodville 1-1 Adelaide City FC 1 1-0

12:30 Sturt Lions 0-1 Campbelltown City SC 0-0

12:30 Adelaide Panthers 3-3 Adelaide Olympic 3-1

12:30 Adelaide Comets FC 1-0 Metrostars SC 1-0

12:00 West Torrens Birkalla 0-1 Croydon Kings 0-0

Kết quả bóng đá U20 Australia

12:00 Sorrento F.C. U20 2-0 Pires U20 1-0

12:00 Balcatta U20 3-2 Armadale SC U20 2-1

12:00 Perth RedStar FC U20 3-1 FloreatAthena U20 0-0

12:00 Cockburn City U20 1-0 Inglewood United U20 1-0

12:00 1 Gwelup Croatia U20 0-1 Bayswater U20 0-0

Kết quả bóng đá Hạng nhất Mỹ

09:30 Los Angeles Galaxy II 3-1 Oakland Roots 1 0-0

Kết quả bóng đá National Primera Division Western Australia

16:00 1 Forrestfield United 1-3 Western Knights 1 0-2

14:00 UWA-Nedlands FC 0-5 Murdoch Uni Melville 0-1

14:00 Subiaco AFC 0-1 Fremantle City 0-0

14:00 2 Mandurah City 1-2 Rockingham City FC 0-0

14:00 Joondalup United 2-1 Dianella White Eagles 0-1

Kết quả bóng đá Bang Nam Úc

16:30 1 Adelaide Hills 1-2 Poet Adelarde Pirates 0-1

12:30 1 Para Hills Knlghts SC 3-1 Eastern United 1-0

12:30 Playford City Patriots 1-3 Adelaide Victory 1-0

12:30 1 Adelaide Raiders SC 1-0 Adelaide Blue Eagles 1 1-0

12:30 West Adelaide SC 1-1 Modbury Jets 1-1

12:30 Adelaide University SC 1-2 Fulham United FC 1-0

Kết quả bóng đá U20 NSW

14:00 Manly United U20 2-2 Marconi Stallions U20 1 1-2

10:00 Northbridge FC Bulls U20 0-1 Mt Druitt Town Rangers U20 0-0

Kết quả bóng đá Nữ Mỹ

09:30 Angel City FC (W) 1-1 Portland Thorns FC (w) 1-0

09:00 OL Reign Reign (w) 2-0 North Carolina (w) 0-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 Bắc NSW Australia

10:10 Maitland FC Reserves 6-1 Weston Workers Reserves 2-1

Kết quả bóng đá Hạng nhất khu vực Victorian

12:00 North Geelong Warriors 2-1 Brunswick City 1-0

12:00 Moreland City 3-0 Langwarrin 1 0-0

12:00 FC Bulleen Lions 1-1 Goulburn Valley Suns 0-1

Kết quả bóng đá Australia Darwin

13:30 Darwin Hearts 2-0 Port Darwin FC 1-0

Kết quả bóng đá Australian cloth

15:00 Acacia Ridge 5-0 University of Queensland 0-0

Kết quả bóng đá Cup WD1

16:00 Perth RedStar (W) 4-0 Balcatta (w) 2-0

Kết quả bóng đá Tây Úc

14:00 Sorrento F.C. 1-1 Perth SC 0-0

14:00 1 Perth RedStar 2-3 Floreat Athena 0-1

14:00 1 Willip 2-3 Bayswater City 1 1-2

14:00 Cockburn City 1-2 Inglewood United 1-2

14:00 Balcatta FC 1-3 Armadale SC 1-2

Kết quả bóng đá Ngoại hạng Úc

12:00 Canberra Olympic 0-0 Cooma Tigers 0-0

11:15 West Canberra Wanderers 0-0 Monaro Panthers 0-0

Kết quả bóng đá USA USL League Two

09:00 Ventura County Fusion 2-3 Project 51O 1-0

09:00 Ballard Football Club 0-2 Capital City FC 1 0-0

09:00 Hippocampus of southern California 1-1 Golden State Force 0-0

Kết quả bóng đá Vô địch Australian Welsh

16:00 Western Sydney Wanderers AM 0-2 Central Coast Mariners (Youth) 0-1

16:00 Hills Brumbies 0-1 Mounties Wanderers 0-1

Kết quả bóng đá J-League Division 1

14:00 Setagaya Sfida (w) 1-2 AS Harima ALBION (w) 1-1

13:00 Cerezo Osaka Sakai (w) 3-0 Yokohama FC Seagulls (w) 2-0

13:00 Gunma FC White Star (w) 2-1 NGU Nagoya (w) 0-0

Kết quả bóng đá Hạng nhất QLD

16:00 Redlands United FC 2-0 SWQ Thunder 1-0

Kết quả bóng đá Nhật Bản Football League

16:00 Honda FC 3-1 Honda Lock SC 1-1

13:00 Suzuka unlimited 0-4 Nara Club 0-3

12:30 FC Tiamo Hirakata 2-3 Sony Sendai 1-0

12:00 Osaka FC 0-0 Run Mel Aomori 1 0-0

11:00 Verspah Oita 2-1 Yokogawa Musashino 1-1

Kết quả bóng đá Cúp U19 Malaysia

15:45 Petaling Jaya City U19 1-0 PDRM U19 1-0

15:45 Negeri Sembilan U19 3-0 UiTM FC U19 3-0

15:45 Kedah U19 0-1 Terengganu U19 0-1

15:45 Johor Darul Takzim U19 2-0 Kuala Lumpur FA U19 0-0

15:15 Kuching FA U19 1-2 Pahang U19 1-1

Kết quả bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc

15:00 Gyeongju KHNP 0-1 Siheung City 0-0

Kết quả bóng đá Australia Victoria State

12:00 Box Hill United SC 5-1 Ballarat City FC 3-1

Kết quả bóng đá Nữ Victoria Victoria State

15:30 1 Richmond 0-4 Beaumaris 0-3

15:10 Altona City 1-3 Caroline Springs George Cross 0-1

Kết quả bóng đá Bắc New Zealand

10:00 Eastern Suburbs Auckland 0-1 Auckland United 0-1

10:00 Bay Olympic 2-4 Manukau United 1 1-4

10:00 North Shore United 1-6 Western Springs AFC 1-3

10:00 Melville United 0-2 Birkenhead United 0-1

Kết quả bóng đá U19 Đông Nam Á

15:00 Myanmar U19 7-0 Brunei Darussalam U19 3-0

Kết quả bóng đá New South Wales NPL Úc Nữ

14:30 West Torrens Birkalla (W) 0-1 Adelaide University (w) 0-1

Kết quả bóng đá Central Premier League

10:45 Wellington Olympic 5-0 Petone FC 2-0

09:30 Waterside Karori 1-2 North Wellington AFC 1 0-1

09:30 Miramar Rangers 2-1 Wellington Phoenix Reserve 2-1

Kết quả bóng đá USA MLS Next Pro League

09:30 San Jose Earthquakes Reserve 1-1 Houston Dynamo B 0-0

Kết quả bóng đá Australia WA State League 1 Reserves

12:00 Subiaco AFC Reserves 1-2 Fremantle City FC Reserves 1-1

Kết quả bóng đá FFSA SLR

14:15 Adelaide Hills Reserves 1-1 Port Adelaide Pirates Reserves 0-1

11:20 Playford Reserves 3-0 Adelaide Victory Reserves 0-0

11:05 West Adelaide Reserve 1-4 Modbury Jets Reserves 0-2

10:20 Adelaide Raiders SC Reserve 2-5 Adelaide Blue Eagles Reserve 2-2

10:15 1 Para Hills Reserves 2-3 Eastern United Reserves 1-1

10:15 Adelaide Comets Reserve 2-1 North Eastern MetroStars Reserve 0-0

10:15 South Adelaide Reserves 0-4 Adelaide Olympic Reserve 0-1

10:15 Adelaide University SC Reserves 5-0 Fulham United FC Reserves 2-0

10:15 1 White City FK Beograd Reserves 2-3 Adelaide City Reserve 1-1

10:15 Sturt Lions Reserves 0-2 Campbelltown City Reserve 0-0

09:50 1 West Torrens Birkalla B 2-2 Croydon Kings Reserve 2-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

11:00 Kibi International University (w) 1-2 JFA Academy Fukushima (w) 0-1

Kết quả bóng đá U20 Australia Victoria NPL2

10:00 FC Bulleen Lions U20 2-1 Goulburn Valley Suns FC U20 0-1

09:55 Moreland City U21 1-4 Langwarrin U21 0-3

09:50 North Geelong Warriors U21 3-2 Brunswick City U21 1 1-1

Kết quả bóng đá Tasmania

13:30 Launceston City 0-1 Glenorchy Knights FC 0-1

11:30 Riverside Olympic 2-11 Hobart Zebras 1-3

11:00 South Hobart 1-2 Devonport City 0-1

Kết quả bóng đá Cúp FFA Úc

16:00 Edge Hill United 0-5 Magpies Crusaders 0-0

Kết quả bóng đá Giải Vô địch phía Nam

13:30 Riverside Olympic Reserves 2-2 Burnie United 2-1

13:00 New Town Eagles 3-1 Beach City 1-1

11:30 University of Tasmania SC 4-0 Kingborough Lions Reserves 2-0

11:30 Clarence Zebras Reserves 4-1 Metro Claremont SC 1-0

11:30 Somerset 2-1 Devonport City Reserves 0-1

11:15 Launceston City B 3-2 Northern wandering 2-0

Kết quả bóng đá Cúp Capital Territory Nữ

12:00 Belconnen United (w) 1-2 Canberra FC (w) 0-2

Kết quả bóng đá Ngoại hạng Nam New Zealand

09:45 Cashmere Technical 9-1 Nomads 5-1

09:00 Coastal Spirit 1-0 Dunedin City Royals 0-0

Kết quả bóng đá Ngoại hạng Úc bang VIC

16:00 Hume City 3-1 Melbourne Knights 2-0

15:00 Altona Magic 1-4 Port Melbourne 0-3

12:00 Avondale FC 0-1 Dandenong Thunder 0-0

12:00 Eastern Lions SC 0-4 South Melbourne 0-2

Kết quả bóng đá Australia Queensland Premier League 2

14:00 Surfers Paradise 10-1 Samford Ranges 4-0

Kết quả bóng đá Hạng 3 Nhật Bản

16:00 Giravanz Kitakyushu 1-2 Kagoshima United 1-0

16:00 SC Sagamihara 1-2 AC Nagano Parceiro 1 0-2

15:00 Fujieda MYFC 2-0 Ehime FC 2-0

15:00 Fukushima United FC 1-1 Kataller Toyama 0-1

14:30 Ban Di Tesi Iwaki 2-0 Miyazaki 0-0

13:00 Azul Claro Numazu 3-0 Gainare Tottori 1 1-0

Kết quả bóng đá Campuchia

15:45 Kirivong Sok Sen Chey 3-3 Angkor tiger FC 1-2

Kết quả bóng đá Ngoại hạng u20 Úc bang Victorian

13:00 Hume City U21 3-0 Melbourne Knights U21 1-0

13:00 Altona Magic U21 0-4 Port Melbourne Sharks SC U21 0-3

12:00 Green Gully Cavaliers U21 1-3 Bentleigh greens U21 1-2

09:15 Eastern Lions U21 4-3 South Melbourne U21 1 2-1

09:15 Avondale FC U21 5-1 Dandenong Thunder U21 1 2-1

Kết quả bóng đá Australia Queensland Premier League 3

14:00 Broadbeach United 5-0 Kingscliff FC 2-0

Kết quả bóng đá Ngoại hạng Úc bang VIC Nữ

13:00 South Melbourne (w) 2-4 Box Hill (w) 1-2

12:00 Heidelberg United (w) 2-0 FC Bulleen Lions (w) 1-0

12:00 1 Alamein (w) 0-1 Calder United SC (w) 0-0

Kết quả bóng đá hạng 2 Trung Quốc

14:30 Taian Tiankuang 0-0 Qinao FC 0-0

14:30 Dongguan Guanlian 1-0 Inner Mongolia Caoshangfei F.C 1-0

14:30 Wuxi Wugou 2-0 Haimen Codion 1 0-0

14:30 Zibo zi cheng 1-2 Hubei Istar 0-1

14:30 Hunan Billows 2-0 ShangYu Pterosaur FC 1-0

Kết quả bóng đá Ngoại hạng Úc bắc bang NSW

12:00 Maitland 2-3 Weston Workers FC 0-1

Kết quả bóng đá U23 Thủ đô úc

13:30 West Canberra Wanderers FC U23 2-1 Monaro Panthers U23 1-0

09:30 Canberra Olympic U23 1-1 Cooma Tigers U23 1-1

Kết quả bóng đá Cúp Tổng thống Indonesia

15:30 Arema FC 0-0 Barito Putera 0-0