Kết quả bóng đá hôm nay – KQBD trực tuyến mới nhất

Kết quả bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS

09:00 San Jose Earthquakes 2-3 LA Galaxy 0-2

Kết quả bóng đá Trung Quốc

19:00 Chengdu Better City FC 0-0 Henan Songshan Longmen 0-0

16:30 Shanghai Port 2-0 Guangzhou City 2-0

Kết quả bóng đá UEFA Nations League

20:00 Moldova 2-0 Liechtenstein 0-0

20:00 Andorra 1-1 Latvia 0-0

Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ

20:00 Kaizer Chiefs 1-1 Royal AM 0-0

20:00 Levski Karlovo 0-4 Levski Sofia 0-3

20:00 San Marino College (w) 2-2 AGSM Verona (w) 1 0-1

20:00 CSKA Sofia 2-0 Septemvri Sofia 1-0

20:00 RCS Verlaine 4-2 Union Royale Namur 2-1

20:00 Fimauto Valpolicella (w) 2-1 Cittadella (W) 1-0

19:30 Torres (w) 2-2 Ternana W 1-1

19:30 Tavagnacco (w) 0-2 Lazio (w) 0-2

18:00 HNK Vukovar 91 0-1 ZNK Osijek 0-1

16:00 FC Minsk 5-0 Osipovichy 0-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha

19:00 Burgos CF 0-0 Levante 0-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

16:00 Tochigi SC 0-0 FC Ryukyu 0-0

15:00 Tokushima Vortis 1-1 Mito Hollyhock 0-0

12:00 Blaublitz Akita 2-1 Machida Zelvia 1-0

12:00 Albirex Niigata 1-0 Omiya Ardija 0-0

12:00 Grulla Morioka 1-3 Zweigen Kanazawa FC 0-2

12:00 JEF United Ichihara Chiba 0-1 Roasso Kumamoto 0-0

11:00 Fagiano Okayama 3-0 Vegalta Sendai 1-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga

20:00 Mashuk-KMV 2-0 FC Yessentuki 2-0

20:00 FK Orenburg-2 0-0 FK Khimik-Avgust 0-0

20:00 FK Forte Taganrog 0-0 FK Chayka Pesch 0-0

19:00 Spartak Nalchik 1-1 SKA Rostov 0-1

19:00 FK Kuban Kholding 1-0 Legion Dynamo 0-0

19:00 Alania-d Vladikavkaz 1-3 Druzhba Maykop 1-2

18:00 Nosta Novotroitsk 0-2 FK Zenit Izhevsk 0-2

18:00 Amkar Perm 0-1 Sibir-M Novosibirsk 0-1

17:00 FK Biolog 1-2 Chernomorets Novorossiysk 1-1

Kết quả bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc

14:00 Seoul E-Land FC 3-2 FC Anyang 1-1

11:30 Daejeon Citizen 3-0 Gyeongnam FC 2-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 Mexico

09:05 1 Mineros de Zacatecas 2-2 Monarcas Morelia 2-1

Kết quả bóng đá Hạng 2 Thụy Điển

20:00 Gefle IF 3-1 IF Karlstad Fotboll 0-1

20:00 FC Stockholm Internazionale 2-1 Umea FC 1-1

18:00 Pitea IF 2-2 Orebro Syrianska IF 1-1

18:00 Sollentuna United 1-1 Vasalunds IF 0-1

18:00 Tegs SK 1-1 Motala AIF FK 0-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 Ba Lan

20:00 Radunia Stezyca 2-2 Olimpia Elblag 2-1

16:00 Hutnik Krakow 1-3 Motor Lublin 0-2

Kết quả bóng đá Ukraina

17:00 FC Mynai 0-1 FC Lviv 1 0-0

Kết quả bóng đá Zimbabwe

20:00 Dynamos FC 0-1 Ngezi Platinum 0-1

Kết quả bóng đá Hạng nhất Séc

15:30 Zlin B 2-4 SC Znojmo 1-3

15:30 1 Viktoria Plzen B 3-1 FC Pisek 1 2-0

15:15 Dukla Praha B 3-1 Bohemians1905 B 2-1

15:15 Admira Praha 1-1 Preddie J 0-1

15:15 Velke Mezirici 0-3 Slovan Rosice 0-3

15:15 Unicov 3-0 Uhersky Brod 0-0

15:15 Slovacko II 3-3 Slavia Kromeriz 1-0

15:15 Viktoria Zizkov 0-0 Slovan Velvary 0-0

Kết quả bóng đá Hạng 4 Đan Mạch

19:00 Ringkobing 1-0 Marienlyst 0-0

Kết quả bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc

15:00 Yangpyeong 1-0 Goyang KH FC) 0-0

13:00 Chuncheon Citizen 2-1 Daejeon Hana Citizen II 2-0

Kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Lig3

20:05 Kirklarelispor 1-1 Belediye Vanspor 1 1-1

20:00 Sariyer 1-1 Serik Belediyespor 1-0

19:30 1 Zonguldak 2-1 Iskenderun FK 1 1-0

19:00 Adiyamanspor 3-0 Diyarbakirspor 1 0-0

19:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 0-2 Afjet Afyonspor 0-1

19:00 Hekimoglu Trabzon 0-0 Bursa Niluferspor AS 1 0-0

19:00 Pazarspor 0-1 Kastamonuspor 0-0

18:30 Bayburt Ozel Idare 1-1 Utkoi 0-0

Kết quả bóng đá Hạng nhất Mỹ

09:00 Las Vegas Lights 1-2 San Diego loyalty 0-2

Kết quả bóng đá Hạng Nhì nữ Na Uy

19:00 Amazon Grimstad (w) 2-0 Medkila (w) 0-0

Kết quả bóng đá Liên đoàn Burundi

20:00 1 Magara Young Boys 1-2 Vitalo 0-2

Kết quả bóng đá Cúp Albania

20:00 Beselidhja Lezhe 0-1 Apolonia Fier 0-0

Kết quả bóng đá Portugal Campeonato Nacional

18:00 1 SC Angrense 2-2 FC Ferreiras 1-0

Kết quả bóng đá Siêu cúp FA nữ Anh

20:00 Brighton H.A. (w) 2-1 Reading (w) 1-0

Kết quả bóng đá Ngoại hạng Bhutan

19:00 Transport United FC 6-1 BFF Academy U19 2-0

Kết quả bóng đá Belgium Second Amateur Divisio

20:00 KLSK Londerzeel 3-2 Diegem Sport 2-1

Kết quả bóng đá Đan Mạch nữ

19:45 AGF Kvindefodbold APS (w) 3-3 Brondby IF (w) 2-3

18:00 Thisted FC (w) 2-0 Sundby BK (w) 1-0

Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Hy Lạp

20:00 Aris Voulas FC 0-1 Nafpaktiakos 0-1

Kết quả bóng đá Hạng 3 Croatia

16:00 GAJ Mace 1-1 Tekstilac Ravnice 1 0-1

16:00 NK Dinamo Odranski Obrez 2-0 NK Samobor 1-0

Kết quả bóng đá POL WD1

17:00 KKP Bydgoszcz (w) 0-2 GKS Katowice (w) 1 0-1

Kết quả bóng đá Czech Republic 4. Ligy cup

19:30 1 Admira Praha II 1-2 FK Chomutov 1-1

15:00 FK Pribram B 4-0 Komarov 1-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 Bắc NSW Australia

09:00 Edgeworth Eagles Reserves 2-0 Cooks Hill United Reserves 0-0

Kết quả bóng đá Cúp liên đoàn Scotland

19:45 Cliftonville 2-3 Queen's Park 1-2

Kết quả bóng đá Cúp FA Vase

19:00 Grays Athletic 4-1 Merstham 1-1

Kết quả bóng đá Giải hạng Hai Litva

18:05 1 FK Dziugas Telsiai II 0-3 Hegelmann Litauen II 0-0

Kết quả bóng đá USA National Premier Soccer League

09:00 FC Tucson 2-1 Chattanooga Red Wolves 1 1-1

Kết quả bóng đá Nữ Scotland

19:00 Boroughmuir Thistle FC (w) 0-0 East Fife (w) 0-0

Kết quả bóng đá Swden Women Division 2

20:00 Vaxjo (w) 4-0 Ravasens IK Karlskoga (w) 3-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 Costa Rica

09:00 1 AD Carmelita 0-1 Municipal Liberia 0-0

Kết quả bóng đá Nữ Romania

15:00 Piros Security (w) 3-3 CSM Alexandria (w) 0-2

14:00 FCM Targu Mures (w) 3-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w) 1 2-0

Kết quả bóng đá Nữ Serbia

18:30 ZFK Sloga (w) 2-1 ZFK Spartak Subotica (w) 1-0

18:30 ZFU Zvezda B 2018 (W) 0-6 Vojvodina (w) 0-3

Kết quả bóng đá Hạng nhất Nữ Croatia

19:00 Dinamo Maksimir (w) 3-1 ZNK Donat Zadar (w) 2-0

17:00 ZNK Osijek (w) 2-0 ZNK Hajduk Split (W) 2-0

Kết quả bóng đá Trẻ Ba Lan

17:00 Zaglebie Lubin (Youth) 3-1 Korona Kielce U19 2-0

17:00 Slask Wroclaw U21 2-1 Wisla Krakow (Youth) 2-0

Kết quả bóng đá Spain Primera Division RFEF

17:00 SD Logrones 1-0 CF Intercity 1 1-0

17:00 1 Sabadell 1-0 Calahorra 0-0

17:00 Real Union Irun 1-2 CD Alcoyano 0-1

17:00 1 Baleares 1-2 UD Logrones 1-0

17:00 Real Madrid Castilla 3-1 Badajoz 3-0

17:00 CF Rayo Majadahonda 1-2 AD Ceuta 1 0-1

17:00 CD Linares Deportivo 1-0 AD Alcorcon 0-0

Kết quả bóng đá Hạng nhất nữ Séc

15:30 FC Viktoria Plzen (w) 1-3 Sparta Praha (w) 0-1

Kết quả bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha

17:30 UE Sants 1-1 CP San Cristobal 0-0

17:30 UP Plasencia 1-2 CD Calamonte 0-0

17:30 UC La Estrella 0-1 Arroyo Club Polideportivo 0-0

17:30 UE Tona 0-0 UE Vilassar de Mar 0-0

17:00 Mostoles 1-1 Rayo Vallecano B 1 1-0

17:00 Aviles Stadium CF 0-3 Sporting de Gijon B 0-2

17:00 CF Talavera B 1-1 UB Conquense 1-0

17:00 Olivenza FC 1-1 Moralo CP 0-1

17:00 UE Rapitenca 1-3 CF Badalona B 1-0

17:00 CD La Virgen Del Camino 0-0 CD Becerril 0-0

17:00 CD Azuqueca 1-1 CD Torrijos 1-0

17:00 Pobla De Mafumet CF 2-1 LHospitalet 1-0

17:00 CD Cuarte Industrial 2-1 CD Binefar 1-0

17:00 UE Castelldefels 1-0 Girona B 0-0

17:00 Ayamonte CF 2-0 Bollullos CF 0-0

17:00 Portmany 0-2 UD Poblense 0-0

17:00 UD Somozas 2-0 Viveiro CF 2-0

17:00 Malaga City 1-2 Motril 0-1

17:00 Racing Villalbes 2-2 Rapido de Bouzas 1-1

17:00 CD Huetor Vega 3-2 Almeria B 1-0

17:00 Deportivo La Coruna B 2-1 Arosa SC 1-1

17:00 CD El Palo 2-0 Real Jaen CF 1-0

17:00 Ursaria 1-1 RSD Alcala Henares 1 0-1

17:00 CD Llanes 2-4 Real Titanico Laviana 0-2

17:00 1 CD Varea 1-0 Haro Deportivo 1-0

17:00 CF Pozuelo Alarcon 3-1 Flat Earth FC 1-0

17:00 CD Azuaga 2-0 CD Don Alvaro 1-0

17:00 CD Rota 1-0 AD Cartaya 1 0-0

16:45 Fundacio Esportiva Grama 2-2 CF Montanesa 1 0-2

16:30 Torrejon CF 3-2 CD Galapagar 0-0

16:30 CD Subiza 4-1 UDC Txantrea KKE 0-0

16:30 CU Collado Villalba 1-2 CF Trival Valderas 0-1

16:30 CD Canillas 0-1 Real Aranjuez CF 0-1

16:00 La Union CF 3-0 Alcantarilla 0-0

15:00 Murcia B 2-4 Racing Murcia 1 0-3

15:00 RSC International 0-1 Getafe B 0-1

15:00 CD Paracuellos Antamira 2-1 Las Rozas 0-1

Kết quả bóng đá Germany Verbandsliga

20:00 SC Dortelweil 2-2 VfR Fehlheim 2-1

18:00 1 SpVgg Neu-Isenburg 1-2 Sportfreunde Seligenstadt 1-1

Kết quả bóng đá Nữ Belarus

20:00 Dinamo Brest (W) 0-4 Lokomotiv Vitebsk (w) 0-2

18:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 1-0 Smorgon (W) 0-0

Kết quả bóng đá U19 Romania

18:05 CSM Slatina U19 2-3 Unirea Bascov U19 1-2

Kết quả bóng đá Hạng 3 Slovakia

16:00 Slavia 0-1 Spisska Nova Ves 0-1

Kết quả bóng đá U19 Nữ Pháp

16:00 Marseille U19 (w) 1-3 Toulouse U19 (w) 0-2

Kết quả bóng đá Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển

20:00 Jarfalla 6-0 Kvarnsvedens IK 1 2-0

20:00 Kristianstads FF 1-4 Asarums IF FK 1-1

20:00 1 IFK Stocksund 2-2 IFK Osterakers Fk 0-1

19:00 Osterlen FF 1-2 FC Rosengard 1-2

19:00 Karlskrona AIF 5-2 Hogsby IK 2-0

19:00 Yxhults IK 0-1 Vanersborg FK 0-0

19:00 IK Gauthiod 5-2 Nordvarmland FF 3-1

19:00 Smedby AIS 3-1 IK Sleipner 0-1

18:00 FC Gute 1-1 IFK Uppsala 0-0

Kết quả bóng đá Hạng 1 Nữ Thuỵ Sĩ

18:00 FC Zurich Frauen (w) 8-0 Basel (w) 2-0

Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha

17:30 SD Laredo 3-1 Polvorin 1 1-1

17:00 Ibiza Islas Pitiusas 2-0 AE Prat 1-0

17:00 CD Estebona 0-1 CD Coria 1 0-1

17:00 UD Logrones B 0-1 Sestao 0-1

17:00 UCAM Murcia 2-2 Juventud Torremolinos CF 2-1

17:00 CD Diocesano 2-1 UD Melilla 2-0

17:00 Cacereno 1-0 CD Atletico Paso 1-0

17:00 Cadiz B 1-3 Mar Menor 0-2

17:00 Terrassa 1-2 Formentera 0-1

17:00 Real Betis B 1-0 Sevilla Atletico 1 1-0

17:00 Mallorca B 1-0 CF Badalona 0-0

17:00 1 Suokuaili Moss 0-1 CD Artistico Navalcarnero 0-1

17:00 Lleida 0-0 SCR Pena Deportiva 0-0

16:30 Real Zaragoza B 2-1 CD Ebro 2-0

16:00 AD Union Adarve 2-0 Cerdanyola del Valles 1-0

Kết quả bóng đá J-League Division 1

12:00 Setagaya Sfida (w) 2-1 Ehime FC (w) 1-0

11:00 Yokohama FC Seagulls (w) 1-0 Orca Kamogawa FC (w) 0-0

11:00 Gunma FC White Star (w) 1-0 Cerezo Osaka Sakai (w) 0-0

Kết quả bóng đá Cúp Landespokal Đức

20:00 Teutonia Uelzen 0-6 TuS Harsefeld 0-3

17:30 1 Hertha Zehlendorf 1-3 Berliner FC Dynamo 0-2

16:30 Niendorfer TSV II 5-1 HNT Hamburg 2-1

Kết quả bóng đá U19 Pháp

20:00 Amiens U19 1-1 Valenciennes US U19 1-1

20:00 Paris FC U19 1-0 Dijon U19 0-0

20:00 StrasbourgU19 2-3 AC Bobigny U19 0-1

20:00 Bourg Peronnas U19 1-3 Troyes U19 1-2

20:00 Torcy U.S U19 0-2 AuxerreU19 0-1

20:00 Drancy U19 0-2 Montfermeil U19 0-1

20:00 Air Bel U19 2-0 Colomiers U19 1-0

20:00 LensU19 2-0 ESM DE Gonfreville U19 2-0

20:00 Lorient U19 1-0 USSA Vertou (U19) 0-0

20:00 1 Lille U19 2-4 Caen U19 1 1-2

20:00 1 Nice U19 0-2 Bastia U19 0-2

20:00 Orleans US 45 U19 2-0 Dunkerque U19 1-0

20:00 Metz U19 3-2 Lyon U19 3-0

17:00 Saint Etienne U19 0-1 Cannes AS U19 0-0

16:00 Toulouse U19 3-1 Ajaccio U19 2-1

Kết quả bóng đá U19 Hy Lạp

15:00 OFI Crete U19 1-2 Panaitolikos U19 0-2

Kết quả bóng đá Calcutta

16:15 Mohammedan SC 3-0 Aryan 1-0

Kết quả bóng đá Nữ Xứ Wales

20:00 Abergavenny (w) 2-3 Barry Town (W) 0-1

20:00 Pontypridd Town (w) 3-4 Cardiff Metropolitan (w) 0-3

20:00 The New Saints (W) 3-0 Aberystwyth (w) 1-0

20:00 Cardiff City FC (w) 2-0 Swansea City (w) 2-0

Kết quả bóng đá Hạng 4 Phần Lan

20:00 MiPK 7-0 RPS Lions 5-0

19:30 1 Roi United 0-1 TP47 Tornio 0-1

Kết quả bóng đá Hạng 3 Guatemala

09:00 Marquense 2-0 Nueva Concepcion 0-0

Kết quả bóng đá Giải trẻ Nam Phi

19:00 Kaizer Chiefs Reserves 1-1 Chippa United Reserves 1-1

17:00 Supersport United Reserves 0-1 Moroka Swallows Reserves 0-1

15:00 1 Sekhukhune United Reserves 0-0 Maritzburg United Reserves 0-0

Kết quả bóng đá Nhật Bản Football League

12:00 1 Suzuka unlimited 1-1 Yokogawa Musashino 0-0

11:00 Mio Biwako Shiga 1-2 Criacao Shinjuku 0-2

11:00 Veertien Kuwana 1-1 Honda FC 0-1

11:00 Run Mel Aomori 0-0 Maruyasu Industries 0-0

11:00 Matsue City FC 1-1 Honda Lock SC 0-1

Kết quả bóng đá Nữ Euro

16:30 Greece (w) U17 0-1 Belgium (w) U17 0-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 Đan Mạch

18:00 AB Copenhagen 3-1 B93 Copenhagen 1-1

Kết quả bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc

17:00 Gimhae City 1-1 Yangju Citizen 0-1

15:00 Gyeongju KHNP 2-1 Paju Citizen FC 0-0

13:00 Hwaseong FC 1-0 Cheongju Jikji 0-0

13:00 Dangjin Citizen 1-1 Siheung City 0-1

Kết quả bóng đá Vô địch quốc gia Thụy Điển

20:00 AIK Solna (w) 1-2 Eskilstuna United (w) 0-1

20:00 Umea IK (w) 1-3 Orebro (w) 1-3

18:00 IFK Kalmar (w) 0-1 Pitea IF (w) 0-0

Kết quả bóng đá U20 Mineiro Brazil

19:00 Araguari AC U20 0-5 Betim FC U20 0-3

Kết quả bóng đá Bóng đá Khu vực Đức

20:00 VfV Borussia 06 Hildesheim 0-4 Bremer SV 0-2

19:10 1 FC Teutonia 05 1-1 BSV Rehden 1-1

19:00 Holstein Kiel II 7-0 Kickers Emden 3-0

19:00 Phonix Lubeck 3-1 Hamburger SV (Youth) 0-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 Uzbekistan

20:00 1 Buxoro FK 2-2 Turon Nukus 1-1

Kết quả bóng đá Hạng 2 Jordan

20:00 Al Yarmouk 2-1 Al-Baq's 2-1

20:00 AL-Karmel 2-3 Sama Al Sarhan 2-1

Kết quả bóng đá Hạng 3 Anh

18:30 Plymouth Argyle 2-1 Ipswich Town 0-1

Kết quả bóng đá Hạng 2 Kazakhstan

18:05 FK Atyrau Reserves 9-0 FC Aqtobe City 4-0

Kết quả bóng đá hạng Nhất Trung Quốc

14:30 1 Shenyang City Public 1-2 Shanxi Chang An Athletic FC 1 1-0

14:30 Nanjing City 2-3 Zibo Cuju F.C. 0-1

14:30 Shijiazhuang Kungfu 1-0 Sichuan Jiuniu 0-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 Na uy

18:00 Alta 3-3 Traff 1-0

17:30 Brattvag 4-2 Ullensaker/Kisa IL 1-1

Kết quả bóng đá U19 Ireland

20:00 Drogheda United U19 2-1 Bray Wanderers U19 1-0

20:00 Cobh Ramblers U19 1-0 Treaty United FC U19 1-0

Kết quả bóng đá Nữ Nam Phi

20:00 Virgo Ladies FC (W) 0-3 Portia FC (W) 0-2

20:00 TUT FC (W) 1-0 Mamelodi Sundowns (w) 0-0

16:00 Vasco Da Gama(w) 4-1 Golden Ladies (w) 2-0

Kết quả bóng đá Cúp Liên Đoàn Nhật Bản nữ

15:00 AS Elfen Sayama (w) 0-2 Urawa Red Diamonds (w) 0-2

13:30 INAC (w) 2-1 Hiroshima Sanfrecce (W) 1-1

Kết quả bóng đá Finland - Kakkonen Lohko

18:00 Narpes Kraft 0-0 KajHa 0-0

18:00 OTP 4-1 Komeetat 1-1

Kết quả bóng đá Nữ Estonia

16:00 Saku Sporting (w) 0-2 FC Flora Tallinn (w) 0-1

Kết quả bóng đá Hạng 4 Ba Lan

18:00 Blekitni Stargard II 2-1 Dab Debno 1-1

Kết quả bóng đá VĐ trẻ Tây Ban Nha

17:00 Seneca CF U19 0-1 Malaga U19 0-0

Kết quả bóng đá France Division 2 Women

20:00 Clermont (w) 1-1 Nimes MG (W) 0-0

20:00 Nantes (w) 1-2 Lille (w) 1-2

20:00 Saint Malo (w) 0-2 Le Mans (w) 0-0

19:00 Lens (W) 1-0 Strasbourg W 0-0

18:00 Nice W 1-7 RC Saint Etienne (w) 1-2

18:00 FC Metz (w) 2-0 La Roche-sur-Yon (W) 1-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 Nữ Romania

17:05 Vasas Odorhei 2 (w) 0-4 Vulpitele Galbene Roman (w) 1 0-3

15:10 Olimpia Cluj II (w) 3-1 CFR 1907 Cluj (W) 3-0

Kết quả bóng đá Czech Group D League

15:15 TJ KRUPKA 4-3 FK Nestemice 2-2

Kết quả bóng đá Ngoại hạng Malaysia

19:30 TN Stars 0-1 Ekwendeni Hammers 0-1

19:30 Civo United 2-2 Moyale Barracks 1-1

19:30 Silver Strikers 0-0 Karonga United 0-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 Thái Lan

18:00 Chachoengsao FC 4-1 Siam FC 1-0

17:00 Ubon Krua Napat FC 1-2 Muang Loei United 0-2

15:35 Khonkaen Mordindang FC 5-1 Nakhon Ratchasima United FC 0-1

15:30 Kasem Bundit University FC 1-0 Samut Sakon FC 1-0

15:30 Samut Prakan FC 1-4 Bangkok 1-2

15:30 Chainat United 1-1 Kanjanapat Group 1 1-0

15:30 Pluakdaeng United 1-1 Bankhai United 1-0

15:30 Mueang Kon D United 0-1 Muang Trang United 0-1

15:30 Samut Songkhram FC 2-0 Kanchanaburi City 1 1-0

15:30 Maptaphut Rayong FC 1-1 Kohkwang 0-0

15:30 Thonburi United FC 0-1 North Bangkok College 1 0-0

15:30 1 Assumption Thonburi 2-1 IPE Samut Sakhon 2-0

Kết quả bóng đá Hạng 3 Indonesia

14:15 Panua GFC 1-2 Mahardika FC 0-0

Kết quả bóng đá Mexico Liga TDP

09:00 Los Cabos United 3-0 Estudiantes Tecos 0-0

Kết quả bóng đá Nữ Áo

19:30 Sturm Graz/Stattegg (w) 2-1 Austria Wien (W) 0-1

16:00 SKV Altenmarkt (w) 0-6 Vorderland (w) 0-4

16:00 Wacker Innsbruck (w) 0-4 Neulengbach (w) 0-3

Kết quả bóng đá Hạng 3 Ukraina

18:00 FC Vast 0-3 Niva Vinica 0-0

Kết quả bóng đá Giao Hữu Quốc Tế

20:00 Scotland U21 1-1 U21 Bắc Ireland 1-1

17:30 Thái Lan 2-1 Trinidad Tobago 1-0

16:00 FK Graffin Vlasim 2-2 Czech Republic U20 2-2

16:00 1 Malta U19 1-2 Croatia U19 0-1

16:00 Finland U18 3-1 Slovakia U18 0-0

16:00 MexicoU17 0-0 Uzbekistan U17 0-0

16:00 Czech Republic U18 1-4 USA U18 0-2

16:00 Germany U18 0-1 Mexico U18 0-0

16:00 Romania U17 0-0 Czech Republic U17 0-0

10:00 New Zealand 0-2 Australia 0-0

09:00 2 Paraguay U20 1-1 Peru U20 0-0

Kết quả bóng đá Hạng 4 Nauy

20:00 IL Hodd B 1-1 Elverum 0-1

20:00 Lyn Oslo 4-1 Stabaek B 1 2-0

20:00 Harstad 2-2 Lorenskog 1-1

19:00 Skeid Oslo II 2-3 Grorud B 1-1

19:00 Shas B Team card product 5-3 Os Turn Fotball 2-1

Kết quả bóng đá Germany Oberliga NOFV

20:15 SC Union Nettetal 2-1 VFB Homberg 1 1-0

20:10 TSV Victoria Clarholz 2-0 TuS Ennepetal 0-0

20:00 TVD Velbert 1-1 VfB Hilden 1 0-0

20:00 SC Spelle-Venhaus 4-0 MTV Gifhorn 1-0

20:00 1 Siegen Sportfreunde 0-1 SV Westfalia Rhynern 0-0

20:00 SV Unter-Flockenbach 0-4 Eintracht Frankfurt (Youth) 0-2

20:00 HSC Hannover 0-1 Lupo-Martini Wolfsburg 0-0

20:00 1 TSV Steinbach II 3-4 KSV Baunatal 1-3

20:00 Sportverein Sonsbeck 4-0 FC Monheim 2-0

20:00 ASC 09 Dortmund 0-0 1. FC Gievenbeck 1 0-0

20:00 SF Baumberg 1-3 Schwarz-Weiss Essen 0-3

20:00 FC Kray 1-3 Cronenberger SC 0-1

20:00 SpVg Schonnebeck 1-0 FC Kleve 1-0

20:00 Bergisch Gladbach 09 1-0 Hurth 0-0

19:00 SG Sonnenhof Grossaspach 1-0 FV Offenburg 0-0

19:00 Niendorfer TSV 3-1 TSV Sasel 1 0-1

18:00 TuS Schwachhausen 2-2 TuSpo Surheide 1-1

16:05 ESC Geestemunde 0-3 Aumund-Vegesack 0-1

Kết quả bóng đá Giải hạng Ba Bỉ

20:00 Tienen 0-3 Sint-Eloois-Winkel 0-1

Kết quả bóng đá Nữ Na Uy

20:00 Kolbotn (w) 2-2 LSK Kvinner (w) 1-2

20:00 Arna Bjornar (w) 3-0 Roa (w) 1-0

18:30 Tromso (w) 0-2 Aasane (w) 0-1

Kết quả bóng đá Vô địch Tây Ban Nha nữ

17:00 Atletico de Madrid (w) 1-0 CD Alaves (w) 0-0

Kết quả bóng đá Hạng 3 Romania

16:00 Stejarul Dobrovat 4-3 Stejarul Sinesti 1-2

Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

13:00 Yamato Sylphid (w) 1-1 JFA Academy Fukushima (w) 0-1

Kết quả bóng đá Vô địch Đức nữ

18:00 Turbine Potsdam (w) 0-3 FCR 2001 Duisburg (w) 0-1

18:00 Bayern Munchen (w) 3-0 Werder Bremen (w) 1-0

Kết quả bóng đá Nữ Hà Lan

17:15 Fortuna Sittard (W) 0-1 Feyenoord Rotterdam (W) 0-1

Kết quả bóng đá Vô Địch Bayern Bắc Đức

20:00 VfB Frohnhausen 4-0 TUSEM Essen 1 2-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 Đức nữ

19:00 Andernach (w) 0-0 FC Gutersloh (w) 0-0

16:00 Carl Zeiss Jena (w) 1-0 SC Sand (w) 1 0-0

16:00 Ingolstadt 04 (w) 0-1 RB Leipzig (w) 0-1

16:00 Koln II (w) 3-3 Wolfsburg II (w) 1-2

16:00 Bayern Munich II (w) 2-1 TSG 1899 Hoffenheim II (w) 2-1

Kết quả bóng đá Hạng 4 Áo

20:00 ASKO Kottmannsdorf 1-2 ASK Klagenfurt 0-0

19:00 1 SK Austria Klagenfurt Amateure 0-1 SC Landskron 0-0

16:00 1 Oberperfuss 2-1 FC Wacker Innsbruck 1-1

16:00 PD Koblach 2-2 FC Nenzing 2-0

15:30 Waf Brigittenau 3-2 Post SV Wien 1-0

15:30 SV Frauental 4-1 SC Liezen 3-0

15:30 1 Grossklein 2-1 ATUS Barnbach 0-1

Kết quả bóng đá Hạng 3 Đan Mạch

18:00 Holstebro BK 3-1 SfB Oure 2-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 nữ TBN

17:00 Osasuna (w) 0-0 Cacereno (W) 0-0

16:30 Eibar (w) 2-0 Rayo Vallecano (w) 1-0

Kết quả bóng đá Nữ Italia

19:30 Sampdoria (W) 0-2 Inter Milan (w) 0-0

17:30 Pomigliano (w) 2-2 Como 2000 (w) 1-1

Kết quả bóng đá Cúp Capital Territory Nữ

14:30 Canberra FC (w) 3-3 Belconnen United (w) 1-3

Kết quả bóng đá Uzbekistan Second League B Group

18:00 1 Qumqo rg on FC 1-3 PFK Shahrixonchi 1-1

Kết quả bóng đá nữ pháp

17:45 Paris Saint Germain (w) 2-1 Fleury 91 (w) 1-1

Kết quả bóng đá Nữ Uganda

17:00 She Corporate (w) 1-2 Kampala Queens (w) 0-0

Kết quả bóng đá U20 Brazil

19:30 Pague Menos U20 2-1 Ceara (Youth) 1-0

19:30 Fortaleza U20 1-1 Floresta CE Youth 1 0-1

Kết quả bóng đá Cúp FA nữ Anh quốc

20:00 Blackburn Rovers (w) 1-3 CrystalPalace (w) 0-2

20:00 Birmingham (w) 3-2 Coventry (w) 2-0

18:00 London City Lionesses (w) 3-0 Durham Wildcats LFC (w) 1 2-0

18:00 Lewes (w) 2-2 Sheffield United (w) 2-0

17:30 1 Sunderland (w) 2-3 Charlton (w) 1-0

Kết quả bóng đá Hạng nhất Nga

20:00 Shinnik Yaroslavl 1-0 Rubin Kazan 0-0

20:00 Akron Togliatti 1-1 FC Ufa 0-0

19:00 FK Krasnodar 2 0-0 Neftekhimik Nizhnekamsk 0-0

18:00 Veles 1-1 KAMAZ Naberezhnye Chelny 0-1

14:00 SKA Khabarovsk 2-0 PFK Kuban 1 1-0

Kết quả bóng đá Hạng 3 Nhật Bản

16:00 AC Nagano Parceiro 2-1 Azul Claro Numazu 0-0

13:00 Fukushima United FC 2-1 Giravanz Kitakyushu 0-0

13:00 Matsumoto Yamaga FC 0-1 Yokohama SCC 0-1

12:00 Kamatamare Sanuki 0-4 Kataller Toyama 0-3

12:00 Miyazaki 2-3 Imabari FC 1-2

12:00 SC Sagamihara 0-2 Vanraure Hachinohe FC 0-1

11:00 Ban Di Tesi Iwaki 2-1 FC Gifu 1-0

Kết quả bóng đá Hạng 4 Brazil

20:10 Santarritense FC 2-1 Novo Esporte Clube Ipatinga 2-1

19:35 Paraense FC 3-0 Pedreira EC 2-0

19:30 Santos PA 0-4 Cameta EC 0-2

Kết quả bóng đá Ireland Leinster Senior League

18:00 1 Crumlin United 0-0 Lucan United 2 0-0

17:00 Greystones 3-1 Collinstown 1-0

17:00 1 Kilnamanagh AFC 2-2 Bangor Celtic 1-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha nữ

17:30 CD Monte (w) 2-0 CDEF Logrono II (W) 1-0

17:15 Victoria CF Coruna (W) 1-2 Lostrego (W) 0-1

17:00 Zaragoza CFF II (W) 1-2 Talarrubias (W) 1 0-1

17:00 CD Atletico Lince (W) 1-0 CP San Miguel (w) 0-0

17:00 Victoria FC Santiago (W) 3-0 UD Llanera (W) 1-0

17:00 San Vicente (W) 0-3 Aldaia (w) 0-0

16:30 Cadiz (w) 5-0 Ciudad de Murcia (w) 2-0

16:00 Plaza Argel (w) 2-4 Levante C (W) 0-3

Kết quả bóng đá Finland Championship U20

18:00 HooGee EsPa YJ U20 1-3 Pori Akatemia YJ U20 0-0

Kết quả bóng đá Costa Rica

09:00 Perez Zeledon 1-3 Herediano 1-0

09:00 AD San Carlos 0-0 Alajuelense 1 0-0

Kết quả bóng đá U19 Châu Úc

13:00 Fiji U19 0-3 New Zealand U19 0-2

10:00 New Caledonia U19 1-1 Tahiti U19 0-1

Kết quả bóng đá Hạng Tư Hà Lan

19:00 Baronie 1-2 USV Hercules 0-1

19:00 GVV Unitas 1-0 RKSV Groene Ster 0-0

19:00 RKVV DEM 1-1 UNA 1-0

19:00 SV Oss 20 2-2 HV CV Quick 1-2

Kết quả bóng đá Hạng 2 Brisbane

11:30 1 Queanbeyan City 1-1 Brindabella Blues FC 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [3-4],

Kết quả bóng đá Hạng 2 Ukraina

19:00 Polissya Zhytomyr 2-0 FC Bukovyna chernivtsi 1-0

16:00 FC Chernigiv 0-2 LNZ Lebedyn 0-1

Kết quả bóng đá Độc lập Mỹ

09:00 LA Force 0-0 California Utd Strikers 0-0

Kết quả bóng đá Nữ Scotland

19:00 Spartans (w) 2-2 Hibernian (w) 1-1

19:00 Glasgow City (w) 2-0 Hearts (w) 1-0

18:00 Glasgow Girls (w) 1-8 Partick Thistle (w) 0-4

Kết quả bóng đá Ngoại hạng Úc bắc bang NSW

11:00 Broadmeadow Magic 1-2 Lambton Jarvis 0-1

Kết quả bóng đá Nữ Bồ Đào Nha

19:00 Famalicao (w) 3-1 Vilaverdense (w) 3-0

Kết quả bóng đá Hạng 3 Hungary

16:00 Puskas Academy II 3-1 RCO Agde 1 0-0

16:00 Diosgyori VTK II 3-0 Tiszaujvaros 1-0

16:00 Kecskemeti TE II 0-1 Majosi SE 0-1

16:00 Debreceni VSC II 1-2 Hatvan 1-0

16:00 1 Gyori ETO FC II 1-2 UFC Nagykanizsa 1-1

Kết quả bóng đá Nữ Thuỵ Điển

20:00 IFK Norrkoping DFK (w) 3-0 Team TG FF (w) 1-0

19:00 Sundsvalls DFF (w) 1-2 Lidkopings FK (w) 1-2

18:00 Ifo Bromolla IF (w) 2-1 Alvsjo AIK FF (w) 1-1

Kết quả bóng đá Cúp Liên Đoàn Nhật Bản

15:00 Urawa Red Diamonds 0-4 Cerezo Osaka 0-2

15:00 Hiroshima Sanfrecce 0-0 Avispa Fukuoka 0-0